Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm 3Ds max đầu tay :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi Liebestraum, 26/10/12.

Lượt xem: 15,800

1. Trường Sơn

Trường Sơn Thành viên cấp 2

Bác nào có link down 3Ds Max bản 2009-2010-2011 cho e xin. hôm qua down mấy bản về toàn bị lỗi ko chạy đc.
  2. xuongkupu

xuongkupu Thành viên cấp 1

bạn mua đĩa về cài, cho nó lẹ
  3. Tùng Lò Gạch

Tùng Lò Gạch Thành viên cấp 2

Thím lie đánh dota tạ mà mấy món này cao tay quá :x
    Đầu tay mà dư lày thì khủng bố quá :-<
  4. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Hôm thým đánh với em là thým với em chơi con gì thế nhỉ ?
  5. tienbach2710

tienbach2710 Thành viên cấp 2

Mới làm mà bác đã dc như thế này rồi. Chắc em cũng phải dành 1 2 tuần ra mày mò vụ này :))
  6. kubikubic

kubikubic Thành viên cấp 1

Trui đẹp tuyệt vời luôn :) !!!!!!!!!!!!
  7. Hồ Minh Xương

Hồ Minh Xương Mới đăng kí

Bạn ơi cho mình hỏi, bạn chỉ mình cách chỉnh sao cho cái cục material này sao cho nó giống cái ổ cắm điện như trong tác phẩm của bạn , bạn giúp mình nhé !

8. Tùng Lò Gạch

Tùng Lò Gạch Thành viên cấp 2

SF. Đầu bảng mà vẫn thua. :(
  9. Liebestraum

Bạn cho màu là màu trắng, độ trong suốt bằng 0, độ phản chiếu tăng lên 1 chút thôi :D
  10. Liebestraum

Ah, đúng rồi, trận đó thua là đúng =)) team thì team gank mà cứ ru rú ở nhà, không qua nổi bên kia sông, bên nó toàn late mà không p sớm để cho nó farm free thì thua là đúng. Em nhớ quả p đến nhà nó rồi mà tự nhiên team rút về là bác kêu đúng không.
    Mà nói thật trận đó đánh cả buổi tối rồi nên cũng buồn ngủ. Chứ cả ngày hôm đó đánh toàn Godlike ko, bác có đánh chắc cũng nhớ ;))
  11. cuongruby

cuongruby Thành viên cấp 1

trước bác có học 3ds ở đâu ko, chứ chưa học mà nghịch 1 tuần đc vậy e xin bái phục :)
  12. Liebestraum

Em chưa học đâu trước bác ạ, cũng muốn có tiền đi học lắm chứ :D Tại cái này là ngồi rỗi cài xong nghịch thôi chứ em có làm gì liên quan đến 3d đâu :D
  13. C0r0na

C0r0na Thành viên cấp 1

model chuẩn quá nè
  14. nokia6670

nokia6670 Thành viên cấp 2

đầu tay :)) hơi bị khả nghi đấy =))
    Cuchuoi90 thích bài viết này
  15. Liebestraum

Nhưng mà đó là sự thật :D đầu tay nên em mới chỉ làm dc mỗi cái bóng đèn, không thì đã có cả 1 cái phòng :D
  16. Trungdesigner

Trungdesigner Thành viên cấp 1

Hình như bóng đèn bị vỡ phải k bác
  17. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

Quá đã đó sếp ơi
  18. mailove00

mailove00 Thành viên cấp 1

1 tuần @@ ...mình thấy bạn có khiếu lắm ... chắc mình commet cái này ... h ban đã là thiên tài rùi nhĩ :D ... bạn cũng có vài điểm giống mình ... mún mày mò cái này ... là để tự thiết kể cho mình một ngôi nhà ... nhưng mà buồn cái máy yếu quá ... hixx
  19. leadlong1422

leadlong1422 Mới đăng kí

cho mình hỏi các bạn tự học vì thích 3dmax hay là đã đang học để theo nghề nào đó về đồ họa.

20. Liebestraum

- Trungdesigner : Hồi đó mình mới làm nên quên mất cái bóng đèn nó rỗng bên trong
    - mailove00 leadlong1422 : Mình tập cái này chỉ vì muốn tự thiết kế cho mình 1 ngôi nhà trong mơ thôi :) với mình thích mày mò mấy cái là lạ, giờ trên internet cái gì chả có, tự học cũng không khó khăn lắm :)

Ủng hộ diễn đàn