Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm 9 chiếc siêu xe mới lam bằng 3D max

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi LEHUYTHANH, 25/7/16.

Lượt xem: 8,107

1. LEHUYTHANH Thành viên cấp 1

Mới làm 9 chiếc siêu xe anh em xem ném đá it thôi nha

...
    hatay1712NoMoneyNoLove thích bài viết này.
  2. ngọc thông

ngọc thông Mới đăng kí

đẹp quá bạn ơi..bạncho mình hỏi phần mềm này thiết kế thời trang có hợp ko hay bạn khuyên minh nên sài phần mềm nào... hay có phần mềm nào có thể sài đc coho mình xin link tải về hay bản cài đătj thì càng tốt nhé.. tks bạn nhiều
    Tloc thích bài viết này
  3. LEHUYTHANH

LEHUYTHANH Thành viên cấp 1

Bạn tải Z brush ve lam cho nó dễ, len google search Z Brush tải về chương đó free.
    Thanks bạn
  4. the_multiman

the_multiman Thành viên cấp 2

LEHUYTHANH cho xem cái cấu hình máy của bạn dc k? tầm bao nhiêu tiền v? mình đang có hứng thú với 3d
  5. LEHUYTHANH

LEHUYTHANH Thành viên cấp 1

Cũng khong cần máy manh lắm minh dang sai laptop để làm mấy cái xe nay
    Ilienware M18, chay 2 card 780 GTX
    the_multiman thích bài viết này
  6. Nvidesign30

Nvidesign30 Thành viên cấp 2

Dựng theo cảm tính hay có số liệu kích thước của các xe hả bạn. nếu dựng theo cảm tính mà giống thế thì bạn giỏi thật
  7. macarong1rang

macarong1rang Mới đăng kí

hi.mình thấy hình đẹp .nhìn giống như đang chơi game đua xe 3D nổi tiếng .
  8. Tloc

Tloc Mới đăng kí

@ngọc_thông thiết kế thời trang thì bạn nên sử dụng Marvelous Designer , phần mềm chuyên thiết kế thời trang . còn zbrush chỉ nặn tượng thôi
  9. giau dang

giau dang Thành viên cấp 5

10. namson84ss

namson84ss Thành viên cấp 2

có 1 số điểm vẫn đang bị lỗi smooth, nhìn tổng thể thì đẹp, lên texture và ánh sáng luôn đi bạn
  11. duynam12

duynam12 Banned

@ngọc_thông thiết kế thời trang thì bạn nên sử dụng Marvelous Designer , phần mềm chuyên thiết kế thời trang . còn zbrush chỉ nặn tượng thôi

Ủng hộ diễn đàn