Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm của anh bạn, các bác xem có ổn không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Allynis, 5/2/13.

Lượt xem: 2,067

1. Allynis Mới đăng kí

anh bạn khoe em tác phẩm của anh ấy, mọi người cho ý kiến xem

...
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  2. keilly_K

keilly_K Mới đăng kí

bạn của bạn giỏi đấy, mà chắc là cả ekip làm chứ
  3. Allynis

Allynis Mới đăng kí

Mình cũng ko rõ, thấy hay thì show lên cho mọi người coi thôi chứ chưa hỏi kĩ
  4. Vũ Quốc Việt

Vũ Quốc Việt Thành viên cấp 2

Sure là cả ekip chứ tiền kỳ hậu kỳ thế này mà 1 người làm chắc phải làm mất cả tháng. Mà diễn viên cũng khơ khớ nổi tiếng, tiền catxe cũng không rẻ. Cá nhân làm thì quá cầu kỳ và đại gia. Chắc anh bạn của bạn làm ở công ty thực hiện TVC nào đấy. Ý kiến cá nhân của mình là cảm giác cả cái TVC này cứ chậm chậm sao í, cái đoạn cuối mà các hình ảnh bay vào tạo thành cái logo VNPT mà nhiều và nhanh hơn nữa thì sẽ tạo hiệu ứng kết thúc đẹp hơn. Đợi cái TVC này đem qua bên mình để lên sóng. :D
  5. rongvang592

rongvang592 Thành viên cấp 3

Cái này đúng là cả ekip thực hiện rồi, một mình chắc là không lèm được.
    Ah, mà hình như ý bạn của bạn là chắc bạn ý ấy ghép đoạn phim này đó.

Ủng hộ diễn đàn