Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm đã từng làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi VLK1993, 13/7/12.

Lượt xem: 3,992

1. VLK1993

VLK1993 Mới đăng kí

em sẽ ghi nhận, cám ơn ad ạ :D
  2. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Đó là do 4rum chưa có nhiều GraphicDesigner hay Manip-er nên thấy "lạ" với những tp của bạn, cá nhân mình lại thấy nó không thật sự ấn tượng đến thế.
    Dù sao cũng cảm ơn bạn vì đã chia sẻ niềm đam mê của mình, chúc bạn thành công ;)
    VLK1993 thích bài viết này
  3. VLK1993

VLK1993 Mới đăng kí

^^ bản thân em cũng có nhận ra điều đó xD những gì em làm ở trên, chỉ cần một người cấp độ trung bình photoshop cũng làm được, em còn chưa đụng vào 3D, Illustrator, v.v tất cả chỉ giống như ... xếp hình @.@ Mỗi ngày em đều ghé vào xem những cái Inspirations của nước ngoài và đều :O
    Đó là lý do em muốn đi học thêm, để mở rộng về cái "tư duy" của mình, để làm sao có thể nhìn ra được, thấy được và làm được. Tiếc là vẫn chưa đủ điều kiện
  4. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Gã này khá ham học hỏi đây :))
    Bạn học design lâu chưa vậy?
    Cá nhân mình cũng bắt đầu đến vs design bằng con đường graphic. Bắt đầu tập tẹ vs blog 360Plus, khi đó nó thật sự là một thế giới bao la với những kẻ đam mê thiết kế. Plus Design Team của chúng tôi khi đó thực sự lớn mạnh (nếu có ai đó từng nghe nói đến) nhưng cũng đành ngậm ngùi đi theo con dốc lao xuống của cộng đồng Blog. Người ta bắt đầu làm quen với các mạng xh, Facebook, rồi Twitter, Zing... Gần như không còn đất để thỏa niềm đam mê, những bức ảnh graphic mình làm ngày một ít dần, quay sang blend & paiting. Nhưng lúc nào cũng nghĩ trong đầu mình: "Đam mê là trên hết, nó có thể không mang đến cho ta tiền bạc. nhưng sẽ mang đến cho chúng ta niềm vui" :))
    PEACE ~!
  5. Hàn Phong

Hàn Phong Cựu quản trị

Bức đầu đẹp nhưng đổ bóng hơi giả nên có vẻ như chiếc hộp lơ lửng, phần bóng gần đáy hộp cho nó tối hơn tí nữa thì OK hơn :D
  6. pingpoong

pingpoong Thành viên cấp 2

Cái timeline và report dễ thương quá :x
    Cái namecard thì rối quá nhề, cái nền giảm opacity xuống và cho chữ đậm lên là được oài
    Mình tự design toàn ra mấy tấm đen đen, xám xám =))
  7. khang0238

khang0238 Thành viên cấp 2

mấy nay làm name card thì thấy tác phẩm của bạn, mình cũng học BK, K11, cũng thích đồ họa nè keke

Ủng hộ diễn đàn