Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác Phẩm Đầu Tay - Bài Dự Thi Thiết Kế Ảnh "Trái Đất Xanh - Green Earth" 2013

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hoangduy2201, 16/6/13.

Lượt xem: 2,639

1. hoangduy2201 Mới đăng kí

Là một fan của diễn đàn, đã theo dõi đọc bài của diễn đàn đã lâu, nhưng chưa gọi là tham gia xây dựng diễn đàn. Em vô tình bắt gặp cuộc thi cũng ngay trên diễn đàn này và đã tham gia. Và đây là tác phẩm em, mong nhận được nhiều nhận xét đáng quý :)

Cuộc thi đang diễn ra ở đây, có nhiều tác phẩm cũng rất tuyệt: http:// on.fb.me/12386oG
    Mọi người thích thì like ủng hộ em với nhé ^^

...
    Zugi thích bài viết này
  2. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

Like ý tưởng nhưng phần text mình nghĩ cậu nên chỉnh pont khác đi , còn cái phần nilong trên đầu đó như cái dúm gì ý . nhìn mãi mới ra túi nilong =))
    greengreengreenhoangduy2201 thích bài viết này.
  3. greengreengreen

greengreengreen Thành viên cấp 1

hì! em cũng nghĩ Font không đc bật ra khỏi nền để đập vào mắt người đọc liền ^^

một phần font ko hợp và ko đc design nổi bật, 1 phần ý tưởng tốt nên m.n tập trung hết vào chủ thế rùi :D
  4. saodemdns

saodemdns Mới đăng kí

mình thấy ý tưởng vẫn chưa ổn lắm :) chúc thành công!

Ủng hộ diễn đàn