Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm đầu tay chỉnh sửa ảnh!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi anh3hotran, 15/9/14.

Lượt xem: 1,832

1. anh3hotran Mới đăng kí

Chào các anh chị em là mem mới hôm nay em xin giới thiệu tác phẩm chỉnh sữa ảnh của em. do mới tập làm quen photoshop nên có gì anh chị bỏ qua cho, rất mong nhận được ý kiến của các anh chị
    Sản phẩm
    Ảnh gốc

...
  2. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Gọi là chỉnh sửa thì nó phải đẹp hơn ảnh gốc,nhưng ở đây mình thấy ko ổn,từ màu sắc,ánh sáng cho đến cái khung, ko sao, mới thì đa số là vậy,làm quen với các công cụ là chính,bạn cứ làm nhiều sẽ tốt hơn
    Cái Bô Trôll, Tôn Ngộ Nghĩnhanh3hotran thích bài viết này.
  3. anh3hotran

anh3hotran Mới đăng kí

Dạ e cũng thấy nó không ổn cho lắm hihi! lúc đầu mới đụng vô PTS có vẽ như càng sửa càng làm tác phẩm gốc xấu đi thui :((
  4. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Save lại đi làm kỉ niệm,sau này prồ rồi mở ra nhìn lại mới thú vị =))
    anh3hotran thích bài viết này
  5. anh3hotran

anh3hotran Mới đăng kí

rồ thì chắc ko có ngày đó rồi em mài mò chơi thôi, nhưng đúng làm mở lại mấy ảnh mình từng dọc qua thấy cũng vui vui hihi.
  6. ksy

ksy Mới đăng kí

:"> đẹp mà ... chỉ là tông màu này hơi tối :-j
  7. duonglexma

duonglexma Thành viên cấp 1

ý bác chủ thớt là nó khác so với ảnh gốc là và được chỉnh sửa quả photoshop :D
  8. bataulai

bataulai Thành viên cấp 2

tút nhẹ :)

9. IWANT

IWANT Mới đăng kí

cái này gọi là " Nấc thang lên thiên đường" giống như cả nhóm sắp lên "Trời" vậy...
  10. NamHoang

NamHoang Thành viên cấp 2

Mình cứ tưởng ảnh trên là ảnh gốc :))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn