Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm đầu tay của buổi chiều tự học

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Pham vu Duc Tai, 24/1/16.

Lượt xem: 1,671

1. Pham vu Duc Tai Mới đăng kí

Em không rành lắm, lên mang tìm thì thấy action brush này hay hay, tìm tòi học cả buổi chiều, lấy hình của em test thử luôn
    các bác nhận xét xem còn chỗ nào cần hoàn thiện không tác phẩm đầu và bài đăng đầu không tránh thiếu sot, rất mong được sự quan tâm và chỉ dẫn !
    Thân ![​IMG]

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Quý Ròm

Quý Ròm Thành viên cấp 1

Nó là action thì bác làm gì mà mò cả chiều nghe ớn vậy
    Với lại học theo tut mà làm chứ chạy action ko thì chẳng biết dc gì đâu
    Pham vu Duc Tai thích bài viết này
  3. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Quý Ròm Đồng quan điểm với bạn, action chỉ hỗ trợ nhanh. còn chủ thớt nên tập làm thủ công sẽ lên tay nghề hơn. chúc bạn thành công
    Pham vu Duc TaiQuý Ròm thích bài viết này.
  4. lamdavananh

lamdavananh Thành viên cấp 1

Nhìn cũng được chứ hok đẹp
    Pham vu Duc Tai thích bài viết này
  5. Pham vu Duc Tai

Pham vu Duc Tai Mới đăng kí

cám ơn các huynh Quý Ròm bachpro89 đây là lần đầu e dùng Photoshop chưa có 1 chút kiến thức gì cả, nên hơi chậm, đa tạ đa tạ

Ủng hộ diễn đàn