Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm đầu tay của một newbie. Mong được mọi người góp ý :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi TuanTranHRC, 15/6/16.

Lượt xem: 1,750

1. TuanTranHRC Mới đăng kí

Xin chào tất cả các bạn trên diễn đàn Việt Designer :-H !
    Mình là 1 newbie trên diễn đàn, và tham gia diễn đàn với mục đích học hỏi thêm kinh nghiệm về đồ họa video, đồ họa photoshop. Và sau 1 tháng mài mò, tích cóp, gom góp, lụm nhặt được trên internet và diễn đàn thì mình đã tự làm được 1 video mà mình cảm thấy ưng ý :-?. Hôm nay mình up lên đây mong các bạn nhận xét và góp ý thêm cho mình , cứ nhận xét, góp ý thẳng thắng nhé ! Chê cũng được mình không buồn đâu, vì lời nhận xét của các bạn luôn là động lực để mình có làm tốt hơn trong những video lần sau. Cảm ơn các bạn :-bd !!!

...

Ủng hộ diễn đàn