Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm đầu tay.. Mong mọi người góp ý :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi CatOv3Mouse, 31/12/12.

Lượt xem: 1,949

1. CatOv3Mouse Thành viên cấp 1

Cái này là lần đầu mình bấm máy rồi retouch... Bộ ảnh đầu tiên nên dành nhiều thời gian, tấm này mọi người xem giúp mình nên làm đơn giản thế này hay là sao ạ... Phần da có cần phải sửa ko, tại mình ko biết chỉnh da, sợ làm hư ảnh với mất tự nhiên :))
    Năm mới cũng chúc diễn đàn và toàn thể thành viên, mod, ad năm mới vv ạ :D

Stock
    Original

...
  2. haru_haru_114

haru_haru_114 Thành viên cấp 2

màu thì hợp nhưng hơi quá tay làm mẫu hơi ám màu
  3. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Stock với Original... khác hả :v :v (tiếng anh toàn lụi, lần này hi vọng lụi trúng :)) )
    Chup: có lẽ là.... dáng mẫu hơi..... là lạ :|
    Pts: í kiến riêng thôi nhé, nếu là mình thì mặt mẫu (phần bên trái và cả cổ tay) hơi sáng lên tẹo nhưng vẫn đủ cho thấy sự sáng tối được tạo ra bởi hướng sáng đến từ bên phải :P
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Màu đẹp đó , nhưng Stock với Original là 1 nha bác =''=
  5. Hazuluzi

Hazuluzi Thành viên cấp 1

ko liên quan lắm nhưng set đồ hơi nữ tính b ạ :">

Ủng hộ diễn đàn