Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác Phẩm đầu tay sau khi học hỏi trên youtube

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi anhbi791, 6/8/16.

Lượt xem: 3,017

1. anhbi791 Mới đăng kí

...
    TopBG thích bài viết này
  2. pikachu1102

pikachu1102 Banned

nhìn cũng được đấy. nhưng mấy con choim nhìn hơi rối
  3. rexpeke

rexpeke Thành viên cấp 2

tấm thứ hai bóng đổ về trước thì toàn bộ phần ánh sáng trên cơ thể sai rồi bạn.
  4. anhbi791

anhbi791 Mới đăng kí

vậy thì ánh sáng đỗ về đâu mới đúng vậy bạn
  5. hoainamweb

hoainamweb Mới đăng kí

Hình trên đẹp hơn:D
  6. anhbi791

anhbi791 Mới đăng kí

mình mới học chưa được 1 tuần , nhưng mình làm ko bị lộ là mình cảm thấy vui lắm rồi cảm ơn các bạn :)
  7. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Mới tập làm thì kiếm stock nào chất luợng mà làm ! :)) đừng lấy ảnh minh ra test
  8. anhbi791

anhbi791 Mới đăng kí

mình vừa làm thử thêm 2 tắm nữa
  9. Phuocy Phan

Phuocy Phan Thành viên cấp 2

mình nghĩ bạn nên move nhân vật xuống dưới một tí, cắt bớt phần mông lại để tạo cảm giác tiếp xúc với nền (nóc xe hơi, nền đất). Vì mông chứa nhiều mỡ nên rất mềm, khi tiếp xúc thì bị biến dạng. Bạn để nó không biến dạng như vậy tạo cảm giác mông cứng như bê tông í
  10. Nguyễn Xuân Nghĩa 1996

Nguyễn Xuân Nghĩa 1996 Thành viên cấp 1

[​IMG] bạn làm giống bản gốc rồi đó:v:v:v
  11. anhbi791

anhbi791 Mới đăng kí

ý bạn là sao
  12. volocnguyen12

volocnguyen12 Mới đăng kí

ảnh 2 bạn chỉnh tỉ lệ nhân vật vs nền đá cho cân tí là đc, người hơi nhỏ so với khung cảnh nên nhìn ảo
  13. Nguyễn Xuân Nghĩa 1996

Nguyễn Xuân Nghĩa 1996 Thành viên cấp 1

Bạn tập làm theo tut cua rafy A đúng không:3:3:3

Ủng hộ diễn đàn