Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm đầu tay thứ.....n lần

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi iamkhoa, 7/10/14.

Lượt xem: 3,492

1. iamkhoa Mới đăng kí

Vô coi thấy nhiều anh chị e vẽ đẹp wa. cũng muốn post 1 sản phẩm của mình. Mong nhận xét của các bác, rút kinh nghiệm ạ. Tks
    mình sử dụng 3ds max va photoshop.

...
    wincro007, Nhieu Kiyoshi, chuot4067 người khác thích bài viết này.
  2. goichotoi

goichotoi Mới đăng kí

Đẹp và thơ mộng quá.
    iamkhoa thích bài viết này
  3. MusiHieu

MusiHieu Thành viên cấp 1

Nhà gì ít chi tiết quá... Môi trường thì đẹp lắm..
  4. KienTinhTinh

KienTinhTinh Thành viên cấp 2

5. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

KienTinhTinh: thi cũng tên của bác thớt mà.Môi trường đẹp lắm nhưng mặt nước kh thể gợn sóng dữ vậy nhìn kh hợp lý lắm.
  6. KienTinhTinh

KienTinhTinh Thành viên cấp 2

lamvo997 bạn giơ mới đọc bài này nên không rõ rồi. Lúc thớt này mới up, tên khác thông tin cũng khác hoàn toàn với bài đăng trên behance nên t mới hỏi. Giờ thì đổi tên thành như bài bên kia rồi. Không thì hỏi làm qué gì :v
  7. MinhDuc779

MinhDuc779 Thành viên cấp 1

lảng mạng quá
  8. thaohuvo

thaohuvo Mới đăng kí

Bạn cho mình xin file 3D về học được không ?
    Nếu được gửi giúp mình vào mail nha.
    Mail : phamviettuananh@gmail.com
  9. Vũ Lệnh Lợi

Vũ Lệnh Lợi Mới đăng kí

có 1 chút không hợp lý .. xa xa đang sau ngồi nhà hình như là dãy núi...mình thấy ánh sáng ở đó là sáng nhất ...vậy mà bóng ngôi nhà lại chiếu ngước lại...không biết mình có nhầm không nhỉ?
  10. lamvo997

vu lenh loi: Bạn kh nhầm,nhưng trong 3D lỗi sơ đẳng vậy là bình thường.Vốn dĩ người vẽ củng dùng nền trời có sẵn ghép vào chứ có tự tạo được đâu.
  11. Vũ Lệnh Lợi

Vũ Lệnh Lợi Mới đăng kí

hihi...nhưng bóng căn nhà thì có thể thay đổi được mà
  12. lamvo997

Nhưng bóng ngã về trước thì nhìn căn nhà rất xấu.Kh ai vẽ kiến trúc mà cho bóng ngã về trước cả.
  13. Thatthien250

Thatthien250 Banned

Cảm giác đầu tiên của mình là không gian chật hẹp
    bạn làm 3D xác định không gian tạo cảnh và góc nhìn hợp lý để diễn tả cái đẹp của chủ đề mà bạn đang theo, cái ngôi nhà sẽ ý nghĩa hơn nếu bạn để góc nhìn xa hơn 1 chút để thấy bầu trời rộng lớn.
  14. iamkhoa

iamkhoa Mới đăng kí

dạo này bận quá không vào forum .. cám ơn cm cua cac ban
    Vũ Lệnh Lợi bg day nui và nền trời là mình để 1 tấm plane áp map vô. cũng không để ý ánh sáng , tks ban đã cm. :)
    KienTinhTinh inh acc behance la cua minh luon, mình cứ đăng kí hết trang này web kia rồi lại wen pass nên cứ đổi loạn xạ hết lên ^^,:D
    thaohuvo , ranh minh se up len mediafire roi gui mail ban nhe.
    lamvo997 , bóng đổ xấu thật , mình không biết vụ bóng đổ này, mình cũng là tay ngang ko dc đạo tạo bài bản gì hết ...tks ban
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn