Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm đầu tiên- "Vị thần chiến tranh"

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi oblivion.sofar, 7/6/14.

Lượt xem: 2,622

1. oblivion.sofar Thành viên cấp 2

Năm 2020 cuộc chiến tranh thế giới thứ 3 chính thức nổ ra trên khắp thế giới với hai mặt trận chính
    Mặt trận Thái Bình Dương giữa Trung Quốc và Việt Nam, Phillippin khi mà Trung Quốc có những hành động mở rộng bờ cõi về phía Nam bằng việc triển khai quân sự chiếm đóng quần đảo Trường Sa của Việt Nam khi đã có Hoàng Sa 4 năm về trước.
    Mặt trận Đông Âu thứ 2 giữa các quốc gia phương Tây và Nga ngay sau khi các tay súng nổi dậy thân Nga chính thức chiếm đóng thủ đô Kiev,Ukraina, lập cho mình một khu tự trị với mục đích phục vụ những tài phiệt người Nga trong việc làm chủ đầu mối dẫn khí đốt lớn nhất thế giới.
    Cuộc chiến nổ ra chóng vánh và dai dẳng trong suốt 20 năm cướp đi sinh mạng của biết bao con người, chôn vùi nền văn minh của biết bao quốc gia đã dày công xây dựng kể từ sau chiến tranh thế giới thứ 2
    Cho đến một ngày, nhân loại tưởng chừng như sắp diệt vong thì những thoi thóp cuối cùng đã ko lụi tắt khi có sự xuất hiện của một vị thần- người đã xuất hiện và tiêu diệt những kẻ cầm đầu của các đảng phái chính trị khát máu- đưa nhân loại trở lại với ánh sáng của sự sống và hòa bình.
    Người ta gọi đó là: VỊ THẦN CHIẾN TRANH

Sr Mod và các pro, mình hơi viễn tưởng, ko có ý nhuốm màu chính trị, có gì Mod bỏ qua. Lần đầu chọc chạch Mani, các b cứ góp ý nhiệt tình để chúng ta cùng tiến bộ. Cám ơn mọi người nhiều!

...
    vsea, conmeohenThiên Ma thích bài viết này.
  2. forus228

forus228 Thành viên cấp 2

một vị thần- người đã xuất hiện và tiêu diệt những kẻ cầm đầu của các đảng phái chính trị khát máu- đưa nhân loại trở lại với ánh sáng của sự sống và hòa bình.
    Người ta gọi đó là: VỊ THẦN CHIẾN TRANH
    :O
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/6/14
  3. haitran2302

haitran2302 Thành viên cấp 2

sub dài thế :))
  4. solomoon2

solomoon2 Thành viên cấp 1

hatay1712 thích bài viết này
  5. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

6. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:-" oh thế thần chiến tranh mà tốt thế á, đã thần mà còn người nữa là sao, lời thoại 1 nơi tên thần 1 nẻo, 8-}sorry nhưng mình nhìn ông thần này giống bay ra làm bia đỡ đạn quá, kiếm ông thần khác đi, ông thần này trông hài quá đấy
    oblivion.sofar thích bài viết này
  7. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

ha, cám ơn các bạn. Ko kiếp đc cái stock nào ngon. Cây nhà chồng lấy vậy. Tính up cái ảnh ko, nhưng đọc đi đọc lại cái phần nội quy có cái mục phải minh họa để hình thêm ý nghĩa, lên dở chứng hâm hâm tý cho có cái anh em chém. Gạch đá xin nhận
  8. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Thích mỗi truyện =))
  9. oblivion.sofar

thanks sharinegan , thôi, bỏ pts đi ra viết tiểu thuyết đây. :D
    sharinegan thích bài viết này
  10. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

11. clone_clone_clone_ver1

clone_clone_clone_ver1 Thành viên cấp 1

nhìn như xã hội đen hồng kông
  12. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Lần đầu thế này là xuất sắc quá rồi :-bd
    Chỉ có điều bạn đừng dùng stock là tác phẩm của tác giả khác :-H
  13. Long Đặng

Long Đặng Thành viên cấp 1

Bác làm đẹp quá hehe.
    Mà thấy bác đang nói về cảnh chiến tranh u ám, thì cho mặt trời vào đấy là chi nhêy? :)) Hơi bị lệch cốt truyện vì em thấy cái mặt trời như là hy vọng của nhân loại tiêu diệt đc bác ấy :))
  14. Hoàng Tử Kiến

Hoàng Tử Kiến Mới đăng kí

Hôm nào làm cho mình cái nhé :)
  15. oblivion.sofar

cám ơn :P@vsea ,cơ mà mình ko hiểu ý bạn lắm, stock là stock chứ mình đâu kiếm tác phẩm final của tác giả khác đâu. ?
    Long Đặng , he he, mình mới cài cái knoll light factory nên hơi lạm dụng ánh sáng
    Long Đặng thích bài viết này
  16. vanduewe12

vanduewe12 Banned

thần chiến tranh đầu tư bộ quần áo ngầu tí chứ @@

Ủng hộ diễn đàn