Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm graffiti của em

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Graffiti của bạn' được đăng bởi TùngSummer, 20/12/12.

Lượt xem: 13,330

1. Pmint

Pmint Thành viên cấp 1

Trước là VNPSB giờ chuyển sang VNPSC rồi mà :D pmint, trên forum mình cũng lấy tên này :)) Nhưng mà ít hoạt động lắm, hồi năm ngoái còn hay đi off giờ tịt hẳn r =))
    Nhìn bạn này có vẻ giống souLKnight :-?
  2. Những Ngày Đẹp Trời

Những Ngày Đẹp Trời Thành viên cấp 2

Đọc dc Valentine, (Ser...tl cái này chẳng đọc dc :( ) , Megabyte @@!
    TùngSummer thích bài viết này
  3. HUS

HUS Mới đăng kí

ồ. e tưởng chỉ đc post t\p số hóa thôi chứ. có chỗ để chơi rùi......nên bỏ bớt đổ khối đi p ak.. ko có liên kết
    TùngSummersun_writer thích bài viết này.
  4. TùngSummer

TùngSummer Thành viên cấp 1

úi giời em có tên tuổi gì trên mấy diễn đàn đó đâu ạ =)) chả là thằng bạn nó biết chơi nên học mót đc vài cômbô bé bé đi lòe thiên hạ thôi ạ =))
  5. TùngSummer

TùngSummer Thành viên cấp 1

cái ở giữa là secret nhé :D
    Những Ngày Đẹp Trời thích bài viết này
  6. trasua.trachau

trasua.trachau Thành viên cấp 1

tự mò mà làm dc như jay là ổn rồi đó bạn ơi8->
  7. hadesking89

hadesking89 Thành viên cấp 2

nice work,keep going
  8. whathefap

whathefap Mới đăng kí

nét hơi cứng. nhưng lại nhìn khá nổi. nếu bạn vẽ 3d thì ko biết thế nào nhỉ? like

Ủng hộ diễn đàn