Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tác Phẩm] Mật Ong + Quyến Rũ + Xanh Quen Thuộc

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi vandieutot, 21/8/12.

Lượt xem: 5,925

1. tuanphongkt

tuanphongkt Thành viên cấp 2

Thực ra... nói đi nói lại... Như bạn ấy đã nói là ảnh này chụp bằng điện thoại khá là cổ.. Cam đoan là cái ảnh từ điện thoại ra sẽ tệ hơn thế này rất nhiều.
    Dù blend có ám màu hay j j đi nữa thì nói chung nó vẫn sẽ đẹp hơn ảnh gốc là chắc.
    Thế nên mặc dù có thể với ai đó là ko đẹp, là chưa có chuyên nghiệp về blend..v.v.
    Thôi thì có quăng gạch hay đá cũng nhẹ nhẹ tay thôi, và cũng ko cần phải phân tích gì nhiều cả đúng ko!
    +1 cho bạn!
    vandieutot thích bài viết này
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

bác vandieutot hình như làm admin bên Nhịp sống tin học thì phải :D
  3. vandieutot

vandieutot Thành viên cấp 2

- mình là admin bên NHTH và ICT-VN.net ! hik các trang công nghệ thông tin mình tham gia đã lâu! còn về PTS thì mình mới tham gia thôi! :D
    pitlamgi thích bài viết này
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

Vâng :D Thảo nào sang bên NSTH thấy nick vandieutot quen quen :">

Chắc bác biết hamducbuon chứ nhỉ :D
  5. vandieutot

vandieutot Thành viên cấp 2

uhm, mình có biết bạn à! Có chuyện gì thế bạn
  6. pitlamgi

pitlamgi Banned

Không ^^ Mình hỏi thế thôi :D