Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm ra mắt của thành viên mới

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nguyenthanhdai, 20/3/13.

Lượt xem: 3,106

1. nguyenthanhdai Thành viên cấp 1

" Tác phẩm "ra mắt của thành viên mới (troll vui )

...
    lucyfer thích bài viết này
  2. Anh Lam

Anh Lam Thành viên cấp 2

Cái này gọi là "tác phẩm" có quá không bạn?
    nickydao thích bài viết này
  3. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Like caption
    Nhưng ghép còn lộ quá, với lại mod cầm súng chất lượng kém, nhìn ko hợp so với ở trên bạn ơi
    nguyenthanhdai thích bài viết này
  4. nguyenthanhdai

nguyenthanhdai Thành viên cấp 1

vậy gọi là gì ha pác . em sáng tác ra sản phẩm thì gọi là tác phẩm chứ gọi là gì bây giờ ,mặc dù nó ko đẹp , ko chỉnh chu cho lắm vì mục đích chính là để troll vui giải trí thôi anh gốc nè
  5. nguyenthanhdai

thank ! tại ảnh troll vui thôi nên ko đầu tư nhiều . stock của 1 bạn bên mục nhờ vã
  6. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Khi nào đầu tư nhiều hẵng post lên nhé, bỏ từ tác phẩm của bạn vào dấu ngoặc kép nữa..
  7. nguyenthanhdai

ok men :D hình như là nội quy diễn đàng ko có nói là "tác phẩm" "ko đầu tư " thì không được post lên ban ah
  8. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Haiz ai lại đem nội quy ra như thế, ý là mình chưa thấy tấm ảnh troll nào đựơc gọi là tác phẩm, còn việc post hay không post là việc của bạn, mình chỉ khuyên về sau nên đầu tư, tâm huyết với nó trước khi đăng lên thì hay hơn, ok?
  9. Kizx

Kizx Thành viên cấp 2

mình thấy cũng đâu đến nổi tệ nhỉ ? Cố gắng lên bạn
    sun_writer thích bài viết này
  10. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

có ý tưởng, cố gắng phát huy bạn nhé :)
  11. Hieu Kun

Hieu Kun Banned

Bạn sửa giùm mình qua White Angel được ko :3 :3
  12. lucyfer

lucyfer Thành viên cấp 2

đẹp thế..quả cánh ảo tung chảo luôn
  13. Nhok ZR

Nhok ZR Thành viên cấp 1

nhìn đẹp nhỉ...tuy còn 1 số lỗi nhưng vậy là ngon roài >:)

Ủng hộ diễn đàn