Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm retouch mặt

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi buianhtuan, 22/5/13.

Lượt xem: 7,412

1. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

có plugin sao mấy bác ko dùng nhỉ, nếu sử dụng vừa phải thì hiệu quả mang lại cũng đâu phải là ít :-/
  2. Jucker

Jucker Thành viên cấp 2

htcboy1 :)) plugin gì vậy bạn ơi :D
    Huỳnh Nhật Hưng thích bài viết này
  3. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

portrait professional kết hợp với neat image nhé bạn trẻ Jucker, thái độ của bạn nguy hiểm lắm nhé =;
  4. Jucker

Jucker Thành viên cấp 2

htcboy1: Oạch :)) tớ đã nói gì mà bảo tớ nguy hiểm thế. Không biết không được hỏi hả bạn :). Nếu không nguy hiểm bạn nên review cho anh em xem thử :))
  5. Huỳnh Nhật Hưng

Huỳnh Nhật Hưng Thành viên cấp 1

Jucker: ko dùng plugin thì bày ae cách làm ddeeeeeeeeeeeeeeeeeeee :3 :v :v :v
    htcboy1: làm mẫu phát bạn ơi, nhiều plugin và phần mềm quá......mình phân vân nên giờ chưa chỉnh đc cái nào ra hồn hết :3
  6. Hưng Trịnh

Hưng Trịnh Thành viên cấp 2

good đó bạn, mà nhìn hơi "mốc" xíu, giống wanh phấn trung quốc :D
    buianhtuan thích bài viết này
  7. Jucker

Jucker Thành viên cấp 2

Huỳnh Nhật Hưng: Bạn có thể xem mấy cái clip beaty retouch để biết họ làm những gì nhé hehe :P 80% là mình dùng healing brush tool nhé :) và cân bằng mắt cho vùng da nó đều. Sau đó làm mịn da bằng cái gì nữa thì tùy mỗi người. :).
    buianhtuan, Vo Hoang BacHuỳnh Nhật Hưng thích bài viết này.
  8. Uzumaki Naruto.no1r

Uzumaki Naruto.no1r Mới đăng kí

Nghịch tí :) mới tập,ko biết như thế nào,mọi người góp ý nhé
    buianhtuan, duli12htcboy1 thích bài viết này.
  9. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

10. hactyhon

hactyhon Thành viên cấp 2

Mặt tàng nhang dày đặt thế dùng plugin cũng phải công phu lắm.Mà mấy bác trên làm thế nào thế, tô thêm 1 lớp hả, thấy bức nào cũng đẹp cả (mình còn gà quá)
  11. Uzumaki Naruto.no1r

Uzumaki Naruto.no1r Mới đăng kí

duli12 iem này of bạn đánh phấn dày thế :P
    duli12 thích bài viết này
  12. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Thử sức tí :D
    Huỳnh Nhật Hưng, Juckerminh hy thích bài viết này.
  13. duli12

duli12 Thành viên cấp 1

Uzumaki Naruto.no1r: hehe mình cũng biết gì đâu mày mò làm theo TUT trên diễn đàn á... chắc hơi bị quá tay... trên diễn đàn có 1 TUT về cách retouch này cũng hay lắm bạn nào k biết thì có thể kiếm rồi làm thử đi.. :D
    Uzumaki Naruto.no1r thích bài viết này
  14. mr.gh0st

mr.gh0st Mới đăng kí

Thử sức.
  15. buianhtuan

buianhtuan Thành viên cấp 2

mr.gh0st thích bài viết này
  16. buianhtuan

Jucker: muốn nói ở đây là làm thủ công mà đẹp chứ dùng plugin thì nói làm zề :-j
  17. mr.gh0st

mr.gh0st Mới đăng kí

buianhtuan : Nhìn ảo quá hả? với lại bị mất khối mặt rồi, tay nghề con non ^^!
  18. Jucker

Jucker Thành viên cấp 2

buianhtuan: :)) bạn đang nói mình ah :)) mình dùng healing brush tool thì có tính là plug in hem vậy :))
  19. buianhtuan

Jucker: nô nô, ng` khác ng khác
  20. Jucker

Jucker Thành viên cấp 2

buianhtuan :P không tag linh tinh nhá hehe :P phải nói rõ chứ hehehehe :P

Ủng hộ diễn đàn