Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm sau chia tay...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi uiliver, 21/10/15.

Lượt xem: 8,067

1. w32bigbang

w32bigbang Thành viên cấp 2

cùng cảnh ngộ với thớt cũng chia tay được hơn tuần rồi, yêu nhau 5 năm, cũng quyêt tâm cưới ấy thế mà lại đổi thay, vật chất lên ngôi, đập tay cho người cùng cảnh ngộ nào thớt >:D<
  2. PhongHo

PhongHo Thành viên cấp 1

Loại này không nên buồn làm gì nhé!
  3. NavTran

NavTran Thành viên cấp 2

tình là gì !!!
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:) Ngày xưa thì chỉ cần chiếc guitar + ít tài lẻ thì thằng đi xe hơi cũng không địch lại, nghèo mà vui, dù yêu nhau khổ nhưng chẳng cảm thấy trống rỗng bao giờ.
    :) Gái bây giờ nó rẻ đến mạt, sắm con AB hoặc Exciter thì muốn bao nhiêu gái chẳng được........nói thật lòng chưa bao giờ mình nghĩ đàn bà lại trở thành thứ có thể mua được như bây giờ.
    kemdoan thích bài viết này
  5. vnhyip.blogspot.com

vnhyip.blogspot.com Thành viên cấp 1

tác phẩm đẹp, chia buồn vs chủ thớt về nửa trái tím
  6. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

Chào các bác, đầu tiên cảm ơn các bác đã quan tâm bài viết và chia sẻ cùng với mình.
    Mình chỉ muốn đăng bài viết này lên forum này để ko có người quen nào biết về chuyện cuộc sống của mình, ko muốn bị lộ info. Dù có chia tay hay thế nào, mình cũng ko muốn người quen biết. Là đàn ông, đôi lúc chia tay mà cứ rêu rao cảm xúc như thế này ko hay, chia sẻ với những người lạ ko quen có thể tốt hơn là chia sẻ với người quen
    Nhưng trên fanpage I Love Photoshop có đăng bài này của mình, fanpage này có mấy chục bạn bè like chung nên mình ko muốn bị ảnh hưởng tới cuộc sống, bởi mình từng đăng cái ảnh này lên fb cá nhân của mình và có khá nhiều người đã biết. Nên mình edit lại bài viết, Ad fanpage I Love Photoshop có đọc được thì xóa giúp mình bài viết trên fanpage đó. Đc thì cảm ơn ad rất nhiều
    Và hiện tại thì mình và em nó đã quay lại với nhau rồi. Tình cảm đôi lúc có mặn có ngọt, có sóng gió để hiểu nhau hơn, như vậy mới vững bền.
    Chúc các bác ngày mới gặp những điều tốt đẹp. 03:08 AM
    SwingsOnlyone thích bài viết này
  7. NavTran

NavTran Thành viên cấp 2

nâng chén tiêu sầu sầu thêm sầu

tin chắc khi bạn làm xong tâm trạng cũng chẳng khá hơn, 03:08 AM chỉ có những kẻ cô độc mang tâm trạng tồi tệ mới lê lết đến h dó
  8. khoianha10

khoianha10 Thành viên cấp 2

Hình như bộ suit với da mặt chưa tiệp màu lắm hoặc là hơi sắc nét so với mặt trăng.
    Gần nguồn sáng mạnh như vậy thì cần thêm một khoảng sáng chói hơn nữa.
    Dù sao thì cũng chúc mừng thớt :)
  9. Le Cong Loi

Le Cong Loi Mới đăng kí

thanh niên này đã cover ý tưởng, lấy hình ảnh của người ta còn rêu rao này kia, kinh vãi :3
    TN ProductionSilverLance thích bài viết này.
  10. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Thế cuối cùng là đăng bài lên này để chia vui hay chia buồn. Đọc mà chẳng hiểu đồng chí muốn gì. -_- Hay nhờ mãnh AD fanpage xóa ảnh. =)) Mệt thế, từ một đứa con gái đẻ ra bao chuyện.

P/s Tình yêu chỉ nên tồn tại 2 năm và phải cưới, đừng yêu 5 10 năm. :) Chẳng chứng minh được điều gì cả mà khiến cho cả 2 nhạt dần.
    vicluy thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn