Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm tuyệt vời không dùng PTS :D mang tính chất dân tộc

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi manhmanh189, 13/6/13.

Lượt xem: 3,503

1. manhmanh189 Thành viên cấp 2

Lâu lâu mình dạo trên Behance thì tự nhiên bắt gặp 1 tác phẩm như này:
    Link vào xem: http://www.behance.net/gallery/Lacquer-Painting-by-DoanHuong/9153631
    Mình rất ngạc nhiên vì giữa những tác phẩm đồ họa vi tính thì lại xuất hiện 1 tác phẩm mang tính chất dân tộc trên đó :D
    Bài làm rất đẹp, bạn ý có up từng công đoạn hình thành tác phẩm đó. Qua đó mình cũng có thể hình dung ra được sơ qua về cách làm
    cũng như công sức của những người nghệ sĩ, họa sĩ việt nam :D

Mình up 1 số ảnh của bạn ý lên đây, và để ủng hộ nền hội họa nước nhà :D các bạn ấn vào link để xem đầy đủ tác phẩm của bạn ý nhé :D

Các bạn ấn vào đây để xem full và ủng hộ bạn ý nhé: http://www.behance.net/gallery/Lacquer-Painting-by-DoanHuong/9153631

...
  2. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Sơn mài :O
    manhmanh189 thích bài viết này
  3. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Không tô màu ẹp hơn hay sao ý!!!
  4. arimoto1992

arimoto1992 Thành viên cấp 1

cái này mùi hơi bị kinh, tớ bị bệnh mũi ngửi ko dc
  5. N.Tiger

N.Tiger Thành viên cấp 1

ối giời ơi Pr cho vợ chưa cưới hơi bị ghê đấy đồng chí manhmanh189 :))
    nolove2208 thích bài viết này
  6. phan hoàng linh

phan hoàng linh Thành viên cấp 1

đẹp quá
  7. nguoihanhtinhla

nguoihanhtinhla Thành viên cấp 1

sharinegan ban đầu chỉ là bột phấn trắng phủ lên lấy nét , động cái là là nó mất luôn ấy :)) có màu trông có chiều sâu không gian hơn mà
  8. harovn

harovn Thành viên cấp 1

đẹp và công phu quá

Ủng hộ diễn đàn