Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tách 2 người trong hình ra giùm mình với. ( gấp )

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi letrieuson, 14/3/13.

Lượt xem: 3,813

1. Vietdesignơ

Vietdesignơ Banned

Người ta nhờ vả hẳn hỏi mà cái thằng to đầu nick tím + thành viên max lv đi troll người ta là thế éo nào thế ??? :| - admin ban cm mấy thằng đấy đi cho nhanh
    minh triếtNgô Tiến Long thích bài viết này.
  2. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Chỗ 2 cái ảnh được thay thế ấy sao bạn ko đưa hay người thớt muốn tách vào cho nó lung linh :D Tách mất người ta tội lém ^^
    minh triết thích bài viết này
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Chỉ có thằng rỗi hơi mới đi giúp mấy kiểu nhờ vả láo lếu thế này =)) ông rảnh hơi thì giúp đi , hay chỉ biết ngồi gõ bàn phím :))
    Laokamemgr thích bài viết này.
  4. lovenhung

lovenhung Thành viên cấp 2

NGắm cái pic..... xong, đỏ hết kả mặt =))
  5. Vietdesignơ

Vietdesignơ Banned

tôi đéo rảnh - nhưng nói thẳng luôn 1 câu - bạn đéo giúp người ta thì thôi thì đừng có làm thế để cho người khác vào giúp đỡ họ -tôi hỏi bạn 1 câu: bạn comment với 1 tấm ảnh như thế thì được cái j`??? bạn đang trêu ngươi lại người post bài hay nhằm 1 dụng ý j` khác ??? không giúp đc người ta thì comment lịch sự - còn k thì thôi nhé :) - có vài điều vậy thôi - bạn có tiếp thu hay không thì tùy bạn
    minh triết thích bài viết này
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

=D>
  7. minh triết

minh triết Mới đăng kí

photoshop mà :)

Ủng hộ diễn đàn