Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tách nền giúp em với ạ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi thaikydhv, 13/1/16.

Lượt xem: 4,103

1. thaikydhv

thaikydhv Thành viên cấp 1

Thôi các bác đừng to tiếng nhau nữa ạ. Em nhờ giúp là em nhờ chân thành, tình cảm chứ em ko có hỗn láo gì cả. Ai giúp dc em rất cảm ơn, còn ai ko giúp được thì cũng ko sao cả.
    jimyduong em nhân dc 1 mail trang nguyễn là của bác phải ko ạ
  2. Nguyễn Kiều Vương

Nguyễn Kiều Vương Thành viên cấp 1

Tội cho cái topic,cơ mà lão kia ko hiểu được ý của anh ducuong233 nên nói quá đáng vậy thôi,designer cả gì mà căng với nhau thế
    thaikydhv thích bài viết này
  3. hklb5643

hklb5643 Thành viên cấp 1

ducuong233 bạn nhai lại cái cv của mình không chán à, hay để mình làm cho mấy cái nữa để bạn nói 1 thể nhé.Mà công nhận 1 cái CV không được dẹp lại có ấn tượng với bác sâu sắc đến vậy cũng bõ công 15p em bỏ ra làm nó =))
    Mít Tờ Cold ý của mình lúc đầu là nói vui thôi vì thấy mấy cái cmt kiểu như người khác nhờ vả được tý là lôi đồng tiền bát gạo ra thì nói vậy không ngờ các bác ý lại căng thế.
    Mình chỉ nói ý kiến của mình và mình không hề nổi nóng nhé :) vẫn vui vẻ nhận gạch đá tiếp!
  4. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

thaikydhv trang nguyễn là email của mình.
  5. Mít Tờ Cold

Mít Tờ Cold Thành viên cấp 2

hklb5643 Bạn nên xem lại nhé mình là thấy anh ducuong233 rất nhiệt tình luôn ra giúp đỡ các bạn đôi khi k quan trọng về vấn để tiền bạn đâu bạn à. Cái vấn đề ở đây là có ng nói bác thớt hay nhờ vả nên tưởng là kiếm tiền nên anh Cường nói thế thôi bạn.
  6. hklb5643

Mít Tờ Cold ý của mình là những cái topic kiểu dạng nhờ vả này giúp được thì giúp mà không giúp được thì thôi cmt kiểu ý làm những người muốn và đang tiếp cận design người ta nghĩ khác đi, thật sự cái gì đáng tiền công thì nói thẳng ra cho người ta biết còn mình thấy mấy cái nhỏ nhặt này có đáng gì đâu kiểu giúp người khác xong bắt người khác mang nặng công cán thì thôi đừng giúp cho xong.
  7. hklb5643

Soullegend đúng vậy tôi chỉ mới bập bẹ design thôi, cái đang chờ tôi phía trước là tương lại phía trước, trả lời hay không là quyền cá nhân của bạn tôi không phán xét.
  8. thaikydhv

K.Trang Ok. Check mail giúp em ạ.
  9. jimyduong

jimyduong Thành viên cấp 1

bác đc ng khác gửi rồi à, thế e ko phải gửi nữa:v:v:v
  10. anonymousvn

anonymousvn Thành viên cấp 1

nhatnguyen1701 thích bài viết này
  11. anonymousvn

12. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Trước tiên là mình xin lỗi bạn Thớt nhé. Sau là mọi người ở đây.
    hklb5643 Tôi nói cho bạn tiếp nhé.
    Thứ nhất: Tôi không động chạm đến bạn, nên bạn đừng có tag tôi vào làm gì. ok
    Thứ hai: Tôi giúp ai hay như thế nào, thì người khác biết.
    Thứ ba: Xin lỗi bạn một câu nhé, làm một thằng thiết kế ý, bản thân tôi, lúc nào tôi cũng rất tự hào về những việc mình đã làm, mà việc đấy giúp cho người khác thì quá tốt.
    Con đương nhiên rồi, bạn đã có gia đình, đã đi làm hay xin việc ở đâu đâu mà biết cái cảm giác khi không có đồng tiền thì nó như thế nào. Nếu bạn giỏi chưa phải ngửa tay xin tiền của người khác mà nói được như vậy. OK

Những lời của tôi ở trên là sai.

Đừng có tag tôi vào như kiểu này, tôi không thích ok.
  13. anonymousvn

thaikydhv Mình chẳng làm mất mặt ai, mình chỉ góp ý cho chủ topic. Nhưng còn cái cách bạn nói chuyện thì người khác cũng sẽ đánh giá bạn như thế nào.
  14. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Nói thật thì cũng chỉ là 1 tấm hình ! Nhưng thớt lập rất nhiều topic để nhờ vả , mà ko làm cho cá nhân , bác lại làm vì kinh tế ! Cho nên thớt nên hạn chế lại việc nhờ đi nhé !
    Còn bạn hklb5643 bạn nên xem lại lời nói của mình ! , "lời nói không mất tiền mua ".
    K.Trang thích bài viết này
  15. hklb5643

Nếu vậy thì em sai, em xin lỗi bác !
  16. hklb5643

17. thaikydhv

anonymousvn Thì đó là làm chơi.
    Mà em nhờ thì ảnh hưởng chi đến bác mô mà bác hay xoi mói nhỉ.
    Nhờ là chuyện của em. còn ai giúp hay ko là việc của anh em. bác dc gì ko mà bâu xâu thế.

Cám ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ. Em có gửi cái thẻ cho 1 bác mà họ nói giúp, ko lấy.
    Đâu phải nhỏ mọn như anonymousvn .

Mod xóa bài dùm em.
  18. jimyduong

jimyduong Thành viên cấp 1

close topic đc rồi đó các bác:):):)
  19. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Nói chung design không mà tự thiết kế được thì :
    1. Đừng học design
    2. Làm kinh tế mà không làm lại đi nhờ vả thì nên dẹp luôn cái cách làm kinh tế đấy hoặc phải biết bỏ tiền túi ra mà thu lại khoản tiền khác
    Các designer thông qua cuộc tranh luận này mà rút kinh nghiêm và chỉ giúp :
    1. Các trẻ em không học hành qua design
    2. Giúp người già và Người làm từ thiện.
    Lòng tốt ở đâu cũng có nhưng nên đặt đúng chỗ
    Close topic
    hatdolato, Hậu Sthphong92x thích bài viết này.
  20. nobetnua

nobetnua Mới đăng kí

Không thấy được ảnh???

Ủng hộ diễn đàn