Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tách nền giúp em với ạ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi thaikydhv, 13/1/16.

Lượt xem: 4,096

1. nhatnguyen1701

nhatnguyen1701 Thành viên cấp 2

Comment #30 của anonymousvn quá chuẩn và là lời giải đáp cụ thể rõ ràng nhất về việc nhờ vả của topic này. Giờ mới thấy rõ mấy bài post nhờ vả trước của him này là để kinh doanh!:like:
  2. nobetnua

nobetnua Mới đăng kí

Ko hiểu gì hết.
  3. Bùi Thế Bảo

Bùi Thế Bảo Thành viên cấp 1

cái gì đang diễn ra ở đây vậy? ai giải thích dùm phát! lười đọc cmt quá :v
  4. LeCuong

LeCuong Thành viên cấp 1

Mấy bữa trước mình cũng gặp một bài kêu nhờ gép ảnh banner trả công bằng card điện thoại..cũng nick là Thái gì gì đó..đúng lúc điện thoại hết tiền nên mình nhận làm chơi...nghỉ cái card đt ko đáng gì mà lừa đảo nhau với lại lần đầu mình nhận làm gì trền trang này. Cũng nhiệt tình ko đòi Card trước. Lúc đầu ko để ý y/c KT: 4mx1m nên mình làm trên cái background bên kia gửi. sau mất công sửa lại. Nhận file xong xin luôn file PSD. Ok mình cho luôn ko vấn đề gì..làm xong : "Anh đợi e xí nhé" .. đợi chắc tuần rồi ko thấy đâu..Xong lên xem bài Post thì sửa kêu "nhờ MOD xóa bài dùm em" mình có pm 1 lần duy nhất để hỏi nhưng ko thấy trả lời nên thôi. xem như bố thí.. Tên Thái người Hà Tĩnh.. anh em cẩn thận nhé. Skype là: lacoste_boy_9x . Có FB luôn nhưng mình chả thèm bêu rếu làm gì. Tốn thời gian với thể loại này thế đủ rồi.
    giolank1102 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn