Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tài khoản Facebook bị dính checkpoint không vào được nữa

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi asdqwe100110, 27/5/15.

Lượt xem: 3,807

1. asdqwe100110 Mới đăng kí

Tài khoản của em hôm qua vẫn vào được bình thường nhưng nay vào thì nó lại báo thế này

lên bằng đt thì vẫn bình thường .

Có ai biết làm sao mới vào dc k giúp em với :((

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Sao lại là m.facebook.com nhỉ?
  3. asdqwe100110

asdqwe100110 Mới đăng kí

t.k e lưu trên đt thì vẫn vào bt còn lên máy tính thì nó báo như vậy .:(
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Chào bạn!

Rất có thể tài khoản của bạn hiện đang không dùng tên thật hoặc bỏ hoang, dẫn đến bị rơi vào diện quy hoạch accout cho đợt phát hành Facebook Store sắp tới. Trường hợp load checkpoint để yêu cầu đổi lại tên thật mà quá trình load bị lỗi (mạng yếu hoặc máy chủ) thì sẽ có thông báo như trên. Điện thoại không load được trang này nên chỉ khi bạn lên pc mới bị hỏi, còn điện thoại vẫn dùng như thường.
    Bạn nên chờ mạng mạnh hoặc ra tiệm NET có mạng thật mạnh để truy cập và hoàn thành việc xác nhận đổi tên nó sẽ trở lại bình thường.

Thân!
  5. asdqwe100110

asdqwe100110 Mới đăng kí

Nó cứ y như hình thứ nhất k có hướng dẫn để mình biết phải làm gì hết b ơi . checkpoint tên thì nó phải hd chứ

6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nó ko có kêu up CMND xác nhận hay gì hết à? Cứ mãi là tình trạng như cái ảnh thứ nhất ở #1 hả?
  7. Cen Ti Méc

Cen Ti Méc Mới đăng kí

e cũng v =(( ...nhưq k piết vào đt đc k nữa

Ủng hộ diễn đàn