Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tải miễn phí file trên taopic.com

Chủ đề thuộc danh mục 'Kho ảnh stock' được đăng bởi giangkoi, 19/6/17.

Lượt xem: 7,475

1. giangkoi Mới đăng kí

Chào các bạn. Hiện tại có rất nhiều người có nhu cầu download file tại ooopic, nipic, taopic, 58pic ... đại khái là những trang bán ảnh của Trung Quốc. Nhưng rào cản về ngôn ngữ và nữa là các trang này chỉ chấp nhận các cổng thanh toán nội địa nên rất nhiều bạn muốn mua file tại đây mà không làm cách nào mua được.
    Mình hiện tại có thể tải file ở tất cả các trang này, hiện tại mình thấy taopic có số lượng file rất phong phú, giá bán lại rẻ, mình quyết định tặng cho mỗi bạn 1 file bất kỳ trên taopic.com
    Yêu cầu các bạn cần có trên 5 bài viết tại forum Vietdesigner.net
    Các bạn comment ID hoặc link file trên taopic, mình sẽ trả link download cho các bạn.
    Nếu các bạn có nhu cầu tải số lượng lớn thì add nick skype, facebook của mình để tiện liên lạc
    FB: fb.com/giangkoi87

...
  2. thanhson0311

thanhson0311 Mới đăng kí

Cám ơn a nhiều !!!
  3. LEHONGSON89

LEHONGSON89 Thành viên cấp 3

4. jaasau

jaasau Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn