Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tải nhạc có bản quyền - Chất lượng có thực sự cao??

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi banbaonylong, 2/11/12.

Lượt xem: 13,230

1. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bạn down thử bài hát ở đầu thớt xem :D
  2. HSP

HSP Thành viên cấp 4

qua bên voz xem cũng mấy ông thầy bói ngồi phán trong khi chả ai chịu mua 1 bài về nghe thử
    theo mình là thế này , tiền nào của đó thôi :D
    bài trên mình hem thích lắm , có giây phút chia xa của mít tơ đờm ae thích load về nghe thử
    pass:vietdesigner
    http://store.zing.vn/audiodetail?id=634740
    http://www.mediafire.com/?uq7kb0v43uhdk1i
  3. trantruonghung

trantruonghung Thành viên cấp 1

Có mùi của bọn seeding dìm hàng rảnh tờ rym, hờ hán =))
  4. tinhbo

tinhbo Mới đăng kí

Mình nghĩ là, nếu các bạn yêu thích ca sĩ nào thì dành giụm mua đĩa về nghe, mình cũng dành giụm và mua đĩa gốc, như zậy sẽ thích hơn, còn đối với những bài hát cũ thì các bạn tìm trên các 4rum như là hdvietnam, hdvnbits, tham gia vào diễn đàn sẽ tải dc nhạc lossless :)
  5. banbaonylong

mình hỏi bạn down về thử xem đúng là 320 hay chỉ là hàng convert ;))

mình từng làm mod VDS bạn à =)) seeding đc tí tiền còm à :-j
  6. HSP

HSP Thành viên cấp 4

có link MF đó bạn
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Nói là 1 chuyện nhưng chưa chắc cái bài hát mà bạn kia mở trong cool edit là lấy từ zingmp3..ai xác thực cái này đây :-/
  8. LoideGinji

LoideGinji Thành viên cấp 1

Em toàn down nhạc bên hdvnbits, 1 album toàn file flac đảm bảo chuẩn hơn mp3 bọn Zing :D
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Tính năng ở trên cũng có trong phần mềm nghe nhạc Foobar :D
  10. trantruonghung

trantruonghung Thành viên cấp 1

Mình phát biểu câu này ko có ý đá đểu ai hết chỉ muốn nói rằng:
    Mọi thứ vẫn còn đang ở mức độ thử nghiệm và cũng chẳng có ai ép mua nhạc trong thời điểm này cả, mà có một số bạn mới được ngày đầu đã không ủng hộ mà còn vào mổ xẻ và toàn đi "bóp dế" hàng Việt. Mình cười là cười điểm này thôi :P
    HSP thích bài viết này
  11. zonic1308

zonic1308 Thành viên cấp 1

muốn biết nhạc có khác nhau gì không (giữa nhạc 128 và 320 chẳng hạn) thì phải nghe bằng loa tốt cơ...như vậy gọi là nghe nhạc..chứ chúng ta không có tiền đầu tư ấy thì gọi là xem nhạc thôi
  12. banbaonylong

sao lại cười hả bạn, mới ngày đầu thì họ nên chuẩn bị đầy đủ chứ hô lên deadline rồi, 1/11 rồi tôi làm ko kịp nên wa loa cho xong...wtf với tinh thần này vậy? đây là thời đại tem phiếu à?, làm ăn kiểu chộp giật, dùng từ "mua nhạc bản wuyền" trong khiu chính họ xài tool cracked để ghi tag bài nhạc?

mình đưa ra những điểm sai thì bọn bảo "bóp dế"? thế fải hùa theo nâng bi thì mới đc à? ^^
  13. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Không nghe 320kb/s đi ra :go:
    HSP thích bài viết này
  14. HSP

HSP Thành viên cấp 4

i like kịt , cũng qua bên voz xem vài trang toàn là mấy thánh thầy bói ngồi phán từa lưa mà có ai bỏ ra 1k tải về thử xem thế nào,hy vọng mọi thứ sẽ tốt hơn có nhiều chuyên mục nhạc phục vụ nhu cầu nhiều lứa tuổi , đang đợi vụ video :D

bạn ơi mọi chuyện chỉ mới bắt đầu và cần thời gian để VNG và các bên liên quan tự hoàn thiện chính sản phẩm của mình chứ ko phải một sớm một chiều là đc , ko phải chỉ vẽ ra kế hoạch là mọi thứ oki , trên giấy tờ có thể bạn muốn nổ thế nào cũng đc nhưng đi thực tế mới biết đời không như là mơ
  15. banbaonylong

nếu học ko bỏ 1k tải ra thì sao có mấy cái phổ ở page 1 vậy bạn?

chính thực tế cho mình biết điều đấy

zing, nct đều là các công ty, tập đoàn thuộc ngành IT-multimedia chứ ko fải bọn ăn hại DNNN, ur argument is invalid
  16. HSP

HSP Thành viên cấp 4

bạn post bài mà có đọc kỹ chưa vậy
    vào zing store nghe thử nhạc để bắt link download rồi kt test cái đoạn 1p mấy và phán là nhạc dõm , mình nghĩ nhạc dỏm hay các bạn dỏm mà đi phân tích kiểu đó

17. banbaonylong

bạn nên vào topic mình dẫn nguồn, họ cập nhật ngay post 1 đấy (:|

18. hoang phan

hoang phan Thành viên cấp 2

youtube thần thánh kia còn down được huống gì mp3. zing =))
  19. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Không quan tâm cho lắm
  20. always

always Thành viên cấp 2

nhìn chung là chẳng khác biệt khi mình toàn dùng điện thoại với cái loa còi máy tính để nghe. khả năng bật to lên mới thấy. :-j

Ủng hộ diễn đàn