Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tại sao intous5 lại không sử dụng được với Paint Tool Sai vậy các anh,có cách nào khác phục không ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi TieuL0ngNu, 25/6/13.

Lượt xem: 3,649

1. TieuL0ngNu Mới đăng kí

Em mới đầu tư tiền mua một cái intuos5 small, nhưng khi nắp vào máy thì lại không dùng được với SAI ( PTS thì ok ) nét không có thanh đậm nhạt mà lại đều như vẽ chuột. Khi em mượn thử intous4 của chú thì lại dùng được (có thanh đậm nhạt). Vậy em muốn hỏi có cách nào khắc phục không?
    Chứ em sắp phải trả bảng cho chú rùi. Các anh giúp em với không em tiếc lắm, bỏ ra cả đống tiền mà không ngờ lại thế này.
    Cảm ơn các anh nhiều lắm.

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn