Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tại sao tôi troll người khác ...?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Thiên Ma, 23/2/13.

Lượt xem: 6,602

1. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Hồi trước mình cũng troll nhiều lắm, nói theo cách khác là dìm hàng, giờ đỡ nhiều rồi :P Giờ khi vào topic nhờ vả nào thì trước tiên sẽ cố làm thử nếu trong khả năng, còn không được thì bỏ. Thường thì hình troll chỉ xuất hiện khi chủ topic nhờ vả linh tinh, mơ hồ, nhờ xong rồi lượn, đưa hình mờ ảo, một vài trường hợp là do mặt quá đặc trưng :v :v ... Và nói chung khi đã đưa hình mình lên net, nhất là vào những forum chuyên về đồ họa thì nên chuẩn bị sẵn tâm lý hình mình sẽ bị troll tùy theo mức độ. Chả riêng gì ở đây mà nơi nào cũng thế thôi. Nếu sợ, có thể pm riêng cho ai đó nhờ hoặc đừng đăng lên. :3 :3
    Fly NguyễnDX_Degeneration thích bài viết này.
  2. Kizx

Kizx Thành viên cấp 2

Hồi còn sống Nishi cũng troll nhiều lắm, giờ xuống dưới đó đỡ nhiều rồi =))
  3. daokhanhlinh

daokhanhlinh Thành viên cấp 1

=)) bác này bức xúc quá rùi đấy... hạ hỏa đê bác ới =)
    DX_Degeneration thích bài viết này
  4. Locban

Locban Thành viên cấp 1

Troll mấy bạn đưa yêu cầu bất hợp lý hoặc ảnh quá xấu chỉ giữ lại được cái mặt thui. Cũng có dám troll luôn đâu đợi cho qua page 2 , 3 có người giúp hòm hòm rồi mới giám troll chứ .
    Troll để thực hành cắt ghép chút chắc cũng không ảnh hưởng lắm đến các chủ thớt đâu. Trừ các bác lên báo rồi thì người ta mới để ý hoặc mặt biểu cảm hài quá mức cho phép thì mới sợ nổi tiếng thôi :)) Phát biểu cảm tưởng tí các bạn đừng ném đá nhé.
    P/s : Nhờ mấy cái ảnh troll mà mình lên được thành viên cấp 1 rùi đó :
    1. 10​

Trao tặng: Hôm nay lúc 9:40 AM​

Tôi thích nó rất nhiều

Số bài viết của bạn đã được thích 25 lần.
    2. 2​

Trao tặng: Thứ hai at 4:40 AM​

Ai đó đã thích bạn 0_0

Có một ai đó thích một trong những bài viết của bạn. Hãy tiếp tục gửi bài để nhận thêm sự ưu ái đó nhé!
    DX_Degeneration thích bài viết này
  5. Chanh Hipvn

Chanh Hipvn Thành viên cấp 2

mình chả biết choll :">

Ủng hộ diễn đàn