Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tấm hình không up được lên facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Đinh Công Thành, 21/1/15.

Lượt xem: 14,554

1. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

Cũng chỉ là cách dùng từ gây tò mò thôi ra đão chơi với khỉ cho nhớ lần sau rút kinh nghiệm, không phải đăng cái gì gây tò mò cũng là hay đâu.
  2. An_Nhiên

An_Nhiên Thành viên cấp 1

eo ui? block nick face vĩnh viễn hả anh Phạm Hữu Dư :O:O:O:O
    tèo rồi...x_xx_x
  3. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

An_Nhiên: Chứ bạn nghĩ nó block bao nhiêu ngày? :-<
  4. An_Nhiên

Em nghĩ chắc cũng khoảng 1 tuần hoặc cùng lắm là 1 tháng.
    Vote bắt chủ thớt, trói lại, treo lên cây, bắt mặc quần jean bó thiệt bó, chặt thiệt chặt, nhét con 1280 huyền thoại vào túi quần ổng xong cho mọi người nhá máy.L-)L-)L-)
    Trong lúc chờ đợi có thể kiếm 1 ít mật ong, bôi lên chổ-mà-ai-cũng-biết-là-chổ-nào-đó xong thả kiến ra <:-P
  5. maimaionline

maimaionline Mới đăng kí

Mình cũng bị blog rồi, gửi qua tin nhắn cảnh cáo cho bạn bè, thế là bị block, không biết khi nào mới được thả ra nữa :(
  6. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

maimaionline: lập acc khác đi bác, block vĩnh viễn luôn, tù chung thân luôn rồi, không có thả ra đâu...
  7. maimaionline

maimaionline Mới đăng kí

Ngô Đức Huynh nick đó để nhiều thứ, h mất thì tiếc quá ... dại thật.
  8. Sâm Trần

Sâm Trần Thành viên cấp 2

Banned là phải đạo rồi , k có cảnh báo của ad thì mình cũng thử rồi -_- , cái này k phải là đùa vui nữa mà chơi ngu đó , nhiều acc họ còn buôn bán trên face mất acc lại phải làm lại từ đầu . Chưa kể 1 số thứ lưu trên face cho tiện cv nữa :-<
  9. Mr. T.O

Mr. T.O Thành viên cấp 1

Tý nữa thì chết :))
  10. Đinh Công Thành Blog

Đinh Công Thành Blog Mới đăng kí

Cho em xin lỗi mấy bác, cũng tại do em văn ngu dốt chữ nên chỉ viết theo ý của em
    Nhưng em không lừa đảo gì ai cả
    Chỉ là e nghĩ bị block vài ngày thôi nên up lên nghịch tí cho vui
    Em bị ban nick cũng đáng, cám ơn các bác đã bảo vệ em
    Và em cũng có lời khuyên cho mấy bác là đừng tò mò quá mà nạp thẻ viettel như mấy hướng dẫn trên fb & KHÔNG PHẢI CÁI GÌ CŨNG THỬ nhé
    Chào thân ái & quyết thắng
    vuvanlinhex thích bài viết này
  11. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cái vấn đề lừa thẻ Viettel với trò đùa vô ý thức này là hoàn toàn khác nhau bạn Đinh Công Thành Blog:)
  12. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Mấy hôm trước thấy cái top này kèm vs thông báo của Ad mình nghĩ cũng đơn giản sao có thể bị block accunt fb được, định up thử nhưng sau khi đọc những cmt bên dưới thì không dám nữa vì account của mình lưu những hình ảnh không thể nào mua được bằng tiền (khoảnh khắc thì tiền nào mua được) nếu các bạn có account fb không có hình ảnh, thông tin quan trọng có thể nhận lời thách đố này
    An_Nhiên tối qua a thấy top của e rất mạnh mẽ, cá tính nhưng sao trong top này a thấy e yếu mềm quá, trước khi nhìn nhận sự việc e phải tìm hiểu kỹ chút đừng nhìn từ 1 phía nhé!
    thấy bà bán bún ăn mặc xuệch xoạc, ăn uống thảm thương đừng nghĩ bà nghèo nhé!
    thấy mấy thằng như kẻn nỷ sảng chụp hình đăng face kiểu như nhà giàu đừng nghĩ nó giàu nhé!
    thế giới này khó mà nhận biết được hết
  13. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

Đọc xong cm của mấy thím cười đứt mẹ cúc quần
  14. An_Nhiên

Anh vanthao171088 ơi, em yếu mềm thì sao? Tự nhiên em thấy hảo cảm với người có tội thì có vấn đề gì? 8-|8-|
    Em thích những người ...tội phạm hok được hả?
    Cái bạn up cái hình này, có thể họ cố tình troll diễn đàn, hoặc cố tình muốn phá những người khác, bộ em không được ủng hộ bạn í hả? cho em lý do đi. :D :D
    uầy, dù sao đi nữa, đúng là bạn ý sai, nhưng quy tắc của em là ngu thì chết chứ bịnh tật gì ( kể cả bản thân mình) :D :D :D
    sorry, nói câu trên ko có ý đụng chạm gì đến bạn nào là nạn nhân của việc này, nhưng đó đúng là suy nghĩ của em khi nhìn nhận 1 sự việc. sẽ chẳng có bài học nào miễn phí cả. muốn lớn phải chấp nhận bị người khác lừa, bài học đó tốt hơn là nghe người khác chỉ dẫn. vậy thôi.
    btw: em vẫn có hảo cảm với người bị ban
    Đinh Công Thành Blog thích bài viết này
  15. huyhoangdlu

Bạn ko thể làm được điều số 3
  16. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

An_Nhiên em thích tội phạm thì có ai cấm đâu em cứ làm theo những gì mình thích thôi
    Lý do: em hỏi mọi người xem ủng hộ như vậy đúng hay sai nhé!
    An_Nhiên thích bài viết này
  17. An_Nhiên

anh vanthao171088 ơi, vấn đề ở đây là em "thích". chứ ko phải là đúng hay sai. vs lại. em làm việc theo đánh giá bản thân chứ hok phụ thuộc vào "mọi người" ^^!
    vanthao171088 thích bài viết này
  18. huyhoangdlu

An_Nhiên có vẻ cá tính đấy, chắc cầm tinh con cua
    juno_okyo thích bài viết này
  19. caecus

caecus Thành viên cấp 2

ban là đúng, gây tò mò, mà tò mò thì save -> up -> block fb :))
  20. MusiHieu

MusiHieu Thành viên cấp 1

vanthao171088 : mình thấy bạn đi quá đà rồi đấy. Có cần phải lôi mấy cái đó vào đây đê tranh luận ko ? :|
    vanthao171088 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn