Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tâm sự - Box nhờ vả ngày trước và bây giờ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi cudyandem, 22/11/12.

Lượt xem: 4,727

1. XuanThuyC

XuanThuyC Thành viên cấp 1

Cũng đang nhờ các bác cao nhân làm giùm cái bìa facebook, mong lắm :)
  2. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Từ giờ ai là thành viên cấp 2 thì giúp chứ mấy mem mới thì thôi khỏi lun, hùi bữa cũng có 1 lần giúp mà ng` nhờ còn kêu ca mình làm thế này thế kia, đòi hỏi cao... cho nghỉ luôn
    sun_writer thích bài viết này
  3. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Cấp 1 đc rồi, để chém lên cấp 2 tốn database của Dư đấy 8-}
    Pm bên fb mình làm cho >:D<
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  4. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

thành viên mới đăng kí trở xuống là mình sẽ giúp nhiệt tình ( không đăng nhập mà bình luận đc thì mình sẽ giúp nhiệt tình ;))) ;;)
    cudyandem thích bài viết này
  5. fopling

fopling Thành viên cấp 1

Mình thấy forum này rất có ích. Cám ơn admin đã tạo ra forum này để có thể giúp đỡ được nhiều người :)
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Phát xít Hittle mềnh ko sợ , chỉ sợ mấy thằng '' té giếng '' đi nhờ vả . :">
  7. Gac0n128

Gac0n128 Thành viên cấp 1

forum này rất hay . giúp cho những Gà như mình có thể xem và học hỏi ít nhiều những bức ảnh đẹp .nhưng không tránh được người này người kia .
  8. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Em lại nghĩ theo kiểu tiêu cực hơn anh.
    Quan điểm của em là họ thực sự cần thì em mới làm.
    Thứ nhất:
    Những thành phần nhờ vả linh tinh: Làm cover, Vẽ theo trào lưu, ghép ảnh vs ng nổi tiếng, rồi nhiều nhiều nữa..... thì không baoh em làm. Và nói thật khả năng của em chẳng hơn ai nhưng thực sự em sẽ đóng góp cho bài Nhờ vả nào thực sự cần.
    Anh xem đấy thời gian gần đây rất nhiều thành viên mới nhờ vả. Mà thậm trí họ nhờ vả xong là họ out luôn.
    Vì vậy cứ bảo sao mà VDs rất nhiều thành viên và thành viên ẩn lại càng nhiều.
    Thứ 2:
    Có 1 số người vào nhờ vả mà ăn nói ko ra đâu vào đâu thì ko thể chấp nhận được.
    Hy vọng anh Dư đưa ra nội quy và thực hiện chặt chẽ box nhờ vả ^^
    Còn quan điểm của anh cú đêm cũng đúng vì sai xót cũng là do mems nhà mình nữa :(
    Cá tươicudyandem thích bài viết này.
  9. Cá tươi

Cá tươi Mới đăng kí

thích câu này của a cudyandem :like:. bác này có tâm phết
  10. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

mềnh muốn nhờ quá đi :((
    nhưng mà sợ :-<

Ủng hộ diễn đàn