Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tâm sự của một cô gái đẳng cấp bị trai nghèo bám đuôi

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 11/4/13.

Lượt xem: 15,613

1. Diệp Khai

Diệp Khai Mới đăng kí

Định nghĩa của em là trai tỉnh , trai nghèo quá ư là đơn giản và ấu trĩ. A nới thật với em nhé nhiều đứa sv nhà giàu thật nhưng mang cái mác tỉnh ( ko phải hn ) nhưng ng ta cũng thuộc dạng tp đấy em ạ. Có tiền nhưng là sv thì dù nhà có đk (như e chẳng hạn) ng ta cũng ko bao giờ khoe ra cho e thấy đâu, e muốn đc đi nhà hàng sang trọng ăn những món ăn đắt tiền, tối thì đi bar chơi bời , ừ thì đi nếu e thích ( sợ e ko chịu nổi nhiệt thôi :-j ). Sv thì nên lo mà học đi còn cái kiểu yêu như e thì xin lỗi trừ những thằng sv nhà thừa tiền mới đáp ứng đc nhu cầu của e. Sau này ra trường thì e nhìn lại những thằng mà ngày xưa e chê nó nghèo , nó xấu , nó bẩn nhưng nó có công việc ngon, tiền nó kiếm ra đc và hot girl vây quanh nó ko thiếu. Còn e cứ muốn yêu những thằng công tử nhà giàu (ừ thì gọi là môn đăng hộ đối như e) biết chiều e trong giai đoạn đang là sv thì e xác cmn định là sau này nó ko moi đc tiền từ ông bà già nó nữa thì nó bán e đi làm cave luôn đấy em ah =)). Chốt hạ 1 câu chân tình với em là hãy soi vào gương và sống lại đi sống như vậy ko đc lâu. Chúc e mm trên con đường tình yêu vật chất mà e đang chọn ^^ have fun !
  2. gemgem

gemgem Thành viên cấp 2

chắc bạn này lấy ở trang báo nào pos sang đây hả, nói chung chỉ thấy con này thật khốn nạn
  3. KhoaiT0

KhoaiT0 Thành viên cấp 2

Như này là sao :))

4. thiennguyenct

thiennguyenct Thành viên cấp 2

yêu anh đi nhà anh có đàn gà dù .. chết lại thịt ... chết lại thịt . Dự là clone .. đ" gì nó theo đuổi thì kệ mịa nó , xoắn éo gì .
  5. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Móa mình cũng là trai nghèo chứ bộ@@ thế mà có phải theo gái bao giờ đâu !mà ngược lại toàn gái theo mà
    Mình cũng ếu cái cái kiểu nịnh bợ con gái! hay là nói ngon ngọt cả!
    Thế mờ nó cũng vẫn yêu! thế là thế đíu nào nhỉ :))
  6. zyn1311

zyn1311 Mới đăng kí

Thời buổi kinh tế lợi nhuận, cái gì có lợi cho mình thì làm :-j
    Giàu, thì có quyền, từ xưa đã thế, chả gì bây giờ :-j
  7. Nguyễn Văn Hiệp

Nguyễn Văn Hiệp Thành viên cấp 1

uầy. mấy bức ảnh nhìn nét thế. =)))))))))))))))))))))))
  8. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Từ cái cách ăn nói đã thấy rõ là chảnh và khinh đời, còn bày đặt làm duyên làm dáng. Trai nghèo nó theo là còn may, cứ tưởng phải ế suốt đời chứ ở đó mà mơ tưởng một chàng môn đăng hộ đối.

Mặc dù mình rất hiếm khi khinh đứa con gái nào, nhưng cô gái của bài báo này xứng đáng đứng trong % những cái hiếm khi đó.
    DX_Degeneration thích bài viết này
  9. Truth

Truth Thành viên cấp 1

Vâng thưa các bác, em trai tỉnh nghèo. Tự tin và quyết thắng đậm chất quê ^^
    Em cũng không ngu gì mà đi tự hào mình con nhà nghèo, vì có ai muốn nghèo đâu. Trời cho ta cái khởi đầu sao thì mình an bài với nó thôi, sau này phất lên rồi tính :D

Gái có đổ em thì đổ, chứ em có bị đổ lại thì chắc cũng chẳng đủ tự tin tán lại gái.
    Nghèo như em mà đi tán gái chắc sợ họ chạy mất dép, tủi thân... nên em quyết thà ở vậy để đời cho các bạn gái :D
  10. qdlove

qdlove Thành viên cấp 1

mình thì mình thấy giống các thể loại câu view thôi. câu cú và giọng điệu quá thể là nhà báo.
  11. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

- Mình là trai nghèo, nói thẳng ra: "Đách thèm nhìn gái giàu".
    - Câu từ viết rất hay nên chứng tỏ rất rõ ràng "TÔI LÀ DÂN HÀ NỘI" ... tôi lại càng chẳng thèm nhìn ...
  12. boy_maj_choj

boy_maj_choj Mới đăng kí

chúc mừng bạn đã có được lựa chọn cho mình hãy thử nghĩ tới những thứ ngoài hạnh phúc được ăn ngon mặc đẹp nó sẽ thế nào nhé..,b đã nghe chiện con ong va con ruồi chưa?
  13. Chương Đinh

Chương Đinh Mới đăng kí

1.Bố mẹ bạn giàu chứ bạn đã giàu đâu ?
    2.Nếu đã gọi là yêu thì sẽ chẳng phân biệt giàu nghèo. Vì những người theo đuổi bạn làm bạn thấy phiền + thêm định kiến của "con-nhà-giàu" nên bạn nói vậy thôi. Mình cá là nếu bạn thực sự yêu một người thì dù người đó có là ăn mày bạn cũng theo đến cùng.
    3.Mình khuyên bạn đừng đánh giá con người ta từ xuất thân và vẻ bề ngoài.Có thể họ như thế bây giờ nhưng biết đâu sau này, 1 trong số đó là tỷ phú. Bạn sẽ hối hận chăng ?
    4.Nếu vẫn giữ quan điểm như vậy thì bạn không xứng đáng ĐƯỢC YÊU dù là trai GIÀU hay NGHÈO :)
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này
  14. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

thôi các bạn ak . nó là CÂu view ở bên trang web khác việc gì pải nói nhiều . nếu là mình thì mình sẽ Ban nick của cái thớt này .
  15. TrucChi

TrucChi Mới đăng kí

Tôi không phải thành viên diễn đàn, nhưng đọc xong bài này tôi thấy mình cần phải đăng ký để nói với tác giả bài viết một câu- bạn đúng là con điên!
  16. TrucChi

TrucChi Mới đăng kí

Hi vọng vài năm nữa tôi sẽ không phải đọc bài viết khác của bạn với chủ đề- làm sao để níu giữ người chồng giàu có khi anh ấy không tôn trọng vợ và có người tình bên ngoài!
  17. tucuumjh

tucuumjh Mới đăng kí

em ng0ai du0g mak gap c0n nay', n0j that. may bac' du0g bu0n, em dem c0n nay di cau sau, c0n nay h0c ca0 mak h0k c0 da0. duc', an n0i' nha giau cho me c0 day. le' ngia' h0k, cha me 0g ba t0' tien c0n nay chac' kip trc s0g 0 dau ak, nen n0' m0j khinh ngu0i nge nhu the, c0n nay n0i giay. ma k0 ngi', n0' n0j ngu0i ta thah' ra n0 n0i' chu0i' 0g ba' t0' nhien n0' fai' h0k may' bac'
  18. tucuumjh

tucuumjh Mới đăng kí

e chuc' c0n nay' s0g' ca' d0j' nhu giay. lun, cho may them' b0' me., thu' ngu mak to' ra nguy hiem. ...... e' chac', k e' thi' cug' gap. 1 thag k0 ra gi cho mak xem,
  19. nguyen_antu

nguyen_antu Thành viên cấp 2

môn đăng hổ đối nhưng gét của nà, trời trao của nấy
  20. alokalinitrat

alokalinitrat Thành viên cấp 1

ko biết chị có đọc được dòng ni ko chứ e thấy cái suy nghĩ của chị qua logic.
    Ờ thì thích trai như thế như thế, ờ thì nó phan xong rồi nó biến :) à mà nghèo là hèn hả chị, xl chị nghe. chứ chị giàu mà c gi ra những cái câu ni thì e kinh c còn hơn khinh con cờ-hó ăn shit ấy :q

Ủng hộ diễn đàn