Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tâm sự của một thanh niên không thi đỗ trường quốc lập

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Mun243, 1/8/15.

Lượt xem: 3,540

1. Em Ở Nơi Mô

Em Ở Nơi Mô Thành viên cấp 2

:D ở đời mà lúc này lúc nó khi lên khi xuống .
  2. Mun243

Mun243 Thành viên cấp 1

Em Ở Nơi Mô : đời khi lên voi, lúc xuống chó. Bác nghe sao thăng trầm vậy
  3. Em Ở Nơi Mô

tui cũng thế chứ đam mê cho lắm rớt đạt học ..lên voi xuông chó rồi vào trung cấp . nhưng cũng nhây nhây theo cái sở thích đam mê nên h cũng gọi là chuỗi ngày lang thang đã tạm dừng :) ... đôi khi cứ đặt mình LÀ 1 CÁi MŨI TÊN
  4. Mun243

Mun243 Thành viên cấp 1

Em Ở Nơi Mô giờ chỉ còn mỗi sự nỗ lực để khẳng định mình, luyên tập kiên trì sẽ giúp cta đạt thành công
  5. Em Ở Nơi Mô

bạn con gái à ..sao nói chuyện khác thế :v
  6. Kick Cat

Kick Cat Thành viên cấp 1

Mun243 chính xác bác ah, tụi bạn tui rũ học lên nữa nhưng chủ yếu mình phải tự hỏi xem đi học để làm gì rồi quyết định, tui từng bỏ học ĐH giữa chừng mà g chưa chắc thua kém ai
  7. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

Mun243 mình đi làm rồi bạn
  8. Mun243

Mun243 Thành viên cấp 1

Kick Cat : tui thấy nhiều người vừa học ĐH cho vừa lòng gia đình với thiên hạ,vừa học carthuws mình thích. CÒn bác lại bỏ, chắc hẳn đầu tư chỉ một cái nên giờ mới có được ngày hnay ha
  9. Mun243

Mun243 Thành viên cấp 1

songbangao : ồ, chẳng hay bạn có làm về game 3D chăng
  10. Mun243

Mun243 Thành viên cấp 1

tamcoi1981 thích bài viết này
  11. butbiden

butbiden Mới đăng kí

hê hê, trường công làm gì, trường dân lập rất nhiều bạn cực năng động và thông minh, học đại học ko phải xin viện trợ, đi làm tự mua máy móc xe cộ ko hiếm. quan trọng là bản thân bạn chăm chỉ và nỗ lực hay ko. cứ mày mò đi, ko sợ sai sợ lệch, cứ đi đi rồi sẽ có kết quả, ngồi than trách hay là tự ti ko giải quyết được gì đâu
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn