Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tầm sư học đạo] Em mới học Typo, bác nào không phiền thì cho em đi theo học ké chút chút :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi n.die_eclipse, 5/6/14.

Lượt xem: 2,270

1. n.die_eclipse Mới đăng kí

Em mới học PTS, lúc đầu cũng tưởng chỉ nghịch chơi, dần dần càng ngày thấy càng thấy yêu cái môn này, giờ muốn học sâu thêm nhưng có nhiều chỗ không hiểu, thấy cứ lập topic trên diễn đàn mãi cũng k ổn nên muốn tìm một "ai đó" để có thể học hỏi thêm. Em ở Hà Nội, chỗ Cầu Giấy, bác nào ko phiền thì cho em add nick Face, hoặc nếu được gặp mặt thỉnh giáo nữa thì càng tốt ạ.
    p/s: Có mấy cái hình tự biên tự diễn nhờ mọi người góp ý dùm cho ( k biết có gọi là typo k nữa T.T) Em rất thích mấy kiểu sắp xếp chữ, nhưng tự làm thấy xấu hoắc nên đành dùng wordle cho đẹp :(

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cái hình đầu tiên nó thuộc Abstract rồi thớt!
    n.die_eclipse thích bài viết này
  3. n.die_eclipse

n.die_eclipse Mới đăng kí

Cái s1 em coi mấy quảng cáo của starworld đẹp quá nên kiếm cả nguyên cả cục về ghép lại :3 tks bác vì giờ em mới biết cái đó gọi là abstract để kiếm tut *+1like*

Ủng hộ diễn đàn