Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tâm sự] Ngực nhỏ có phải là tội không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi photoshoptapsu, 12/9/14.

Lượt xem: 26,342

1. longlove12

longlove12 Banned

x( dễ thương nhưng mà nhỏ như quả màn =.= hình phẳng thì .... dễ thương hơm :-?
  2. kinganhducgl

kinganhducgl Banned

longlove12 Happy polla yêu bạn thật lòng thì có đồng ý không :))
    cudyandem thích bài viết này
  3. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

có sao đâu, mún to lên xíu thì bỏ vào pts lyquíphuy cho 1xíu là xinh ngay mà :v :v
  4. longlove12

longlove12 Banned

@kinhanhducgl ko :)) té cho nhanh khỏi cần yêu
  5. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

@@, Adobe photoshop chua chỉnh sửa dc người thật, đáng buồn quá, chỉ có mỗi mấy chỗ như cát tường, ca này khó
  6. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Đúng là víu nhỏ cung là cái tội thật: trước có thằng bạn thân yêu con bé nhưng bé đó kh bao giờ cho chạm vào víu.trong lúc cao trào hắn cũng thực hiện được ước nguyện nhưng mà sự thực phũ phàng.Đầu tiên là miếng mút ,lần tứ 2 là cục giấy thế là hắn vứt ngựa tri phong mà kh 1 lý do.Kh lẽ nói là e .....nên anh chia tay ah.hii:)):))=))=))=))
  7. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

sao nó hơm mua 2trái bongbóng rùiđổ nước vô cho nó jống =))
  8. Linh Means

Linh Means Thành viên cấp 2

Chảy nước mắt :-< Cứ tưởng bài viết... xuống đọc cmt cười như thằng điên...
  9. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

noname_o: Người ta độn ở phía dưới để đội lên cho mình lầm hàng hàng.bạn bảo làm vậy sao đội lên được:))
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình cũng ko quan trọng cái đó đâu, mình quan trọng nhất là tính cách của nó + đẹp đẹp tí là đc rồi chứ ko quan trọng phải "to". Như e trong hình đại diện của mình cũng bình thường thôi =))
  11. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Dù Kun VietDesigner theo như Kinh Nghiệm của a thì như e trong avatar của em đó, ngực không hề nhỏ. Như tâm sự bác thớt thì cân chắc cũng cỡ 2kg đấy :)):)):))
  12. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Tâm Hà Bạn của e mà e ko biết sao :))
    Tâm Hà thích bài viết này
  13. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

cũng ko nhỏ đâu
    Hồng Sơn thích bài viết này
  14. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

thế chốt lại là bao nhiêu kg. Các bác cứ nói quá chứ em 1kg là đc rồi. tháng nào em chả mua cả cân chanh. cũng đc hơn 20 quả. vậy là đc rồi :))
  15. MusiHieu

MusiHieu Thành viên cấp 1

Nói chung là Chồng hụt hay đúng hơn là cái anh chàng hướng Tây mà dốt nát ấy ko biết rằng bàn tay của Đàn Ông có thế làm cho ngực phụ nữ nỡ ra đấy
  16. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Nếu bắt buộc phải thành thật mà khai thì mình cũng k thích yêu 1 cô sở hữu 2 quả chanh, cũng chả thích 2 quả bưởi cỡ Da Xanh đâu. Vừa tay vừa mắt thôi =))
    Còn ai bảo là yêu vì yêu tâm hồn chứ k phải vẻ ngoài thì chỉ đúng 1 phần thôi. Bản năng của thằng đàn ông nó là như thế. Chứ yêu tâm hồn thì 2 thằng đàn ông tốt đi mà yêu nhau đi =)) Đùa vui thế chứ khi đã không đủ tiêu chí ban đầu sẽ chẳng còn cơ hội để tìm hiểu bước tiếp theo đâu mà biết tính cách vs tâm hồn :))
    Tâm Hà thích bài viết này
  17. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

đang muốn có người yêu còn éo có đây này, ngồi mãi ko có ai nhắn tin cùng cũng chán, lại vào pts nghịch liqui phi cho đỡ buồn
    801230 thích bài viết này
  18. sohoa12

sohoa12 Banned

ngực to hay nhỏ không quan trọng. chỉ cần có tấm lòng,nhân cách là đủ, mấy thứ đó chỉ là phù dù mà thôi
  19. nokia93

nokia93 Banned

ngực 3kg mà ngực xệ xuống tận rốn thì xem xem có ai thích nữa không
  20. honda93

honda93 Banned

ngực to cũng có cái lợi của nó đấy chứ! làm mẹ tốt nè

Ủng hộ diễn đàn