Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tâm sự những người chỉ đi Dream và Wave

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Đoilơ ViệtDesigner, 19/8/13.

Lượt xem: 26,444

1. congluat

congluat Thành viên cấp 1

đag đi wave alpha ... xe này chuyền từ đời ba em sang... cũng đc 7, 8 năm rồ :P cơ mà em chưa có gấu :))
  2. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Cái zì. Tớ nà tớ đi Cup đây này. Đáng sợ chưa.
  3. Thắng

Thắng Thành viên cấp 1

Mình vẫn chạy DreamII của nhà mua hồi năm 1995, lúc đó mình mới 4 tuổi và đến giờ nó chạy được 18 năm, cách đây 3 năm đồng hồ tính tổng số km đã đạt mốc 99999.9 km, tiếc là lúc đó đang dùng con LG cục gạch không chụp lại khoảnh khắc đó được được. Được cái xe quá bền, máy tốt và mình nghĩ chắc chắn không bao giờ bán con "chiến mã" này. Có gắn bó lâu thì mới thấy nó thân thiết với mình. Gấu mình thì không quan trọng xe cộ nên vẫn rất bình thường không ảnh hưởng gì cả. Nói chung nếu gặp được 1 người biết nghĩ, biết đâu là cái quan trọng thì những thứ như xe cộ, bề ngoài chẳng là cái đinh gì, còn nếu rơi vào trường hợp còn lại thì cho đi không thương với tiếc gì cả. (Thỉnh thoảng vẫn lấy Airblade chở gấu đi chơi - vào những dịp quan trọng, phù hợp, nói gì thì nói chứ con gái mà :-" )
  4. kuro225

kuro225 Mới đăng kí

Bán wave tàu để đi xe đạp, vẫn FA :|
    dienkt thích bài viết này
  5. oldman21

oldman21 Thành viên cấp 2

:v bà cô mình làm chủ tịch hội đồng quản trị bưu điển tỉnh :v vẫn chạy cup đi làm :v
  6. Đen Không Đường

Đen Không Đường Thành viên cấp 1

thật đơn giản
    - gái nhìn vào túi tiền mình dùng để chơi qua đường <:-P
    - gái biết tôn trọng mình thì để làm bạn hay người yêu :x
    - xe máy thì xe nào cũng như nhau.. chỉ so sánh với 4 bánh về đẳng cấp và tiện nghi B-)
    - nếu đam mê xe thì ngồi lên 67 vẫn tự hào như thường.. miễn sướng là được :-j
  7. lamthanhtu40

lamthanhtu40 Thành viên cấp 2

mình có 1 con wave cứ thế mà đi
  8. votrungchi_108

votrungchi_108 Mới đăng kí

Eminem: tại bồ bắt đầu tình iu từ xe đạp teen, thử từ xe ga down xuống wave thử i, có còn nguyên vẹn hem :D
    //Mình vẫn đang đi wave và tất nhiên vẫn đang FA @@
  9. thantienmvt

thantienmvt Mới đăng kí

Em wawe đỏ cờ cùa mình lượm lại cũng đc 3 năm rồi nhưng chưa bao giờ có ý định đổi xe. Em ấy vẫn cùng mình phượt mọi nẻo đường. Ai muốn nhìn mình thế nào mặc kệ. Mình sẽ yêu đến trọn đời em nó. Nếu đổi xe mình sẽ đổi CBR hay kawasaki chứ mấy cái loại xe ga chẳng bao giờ nghĩ đến.
  10. dienkt

dienkt Thành viên cấp 1

Mấy anh mấy chị còn có xe để đi, em thì tới và về cty toàn đi xe buýt, làm ăn 3-4 năm rồi mà không mua đc một chiếc xe máy cà tàng để đi nữa...kiểu này FA trọn đời quá
  11. dola93

dola93 Mới đăng kí

E cũng kế thừa chiếc Wave từ ba đến a đầu a thứ 2 a thứ 3.. cuối cùng là mình :)).. mà máy vẫn chưa rã.. vẫn bon bon :))))
  12. Naruto_Xboy

Naruto_Xboy Thành viên cấp 1

Nhà mình còn 1 dream thái đời F1 :D lúc mua cũng 10 cây vàng rồi
  13. Kineka

Kineka Thành viên cấp 1

Mình cũng chỉ xem xe máy là phương tiện đi lại thôi =.= Cần gì mà xài xe sang,xe hiệu !!!
  14. HoangPigg

HoangPigg Thành viên cấp 2

Xin lỗi anh chỉ là 1 thằng chạy Dream!
  15. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

Ước mơ 1 con dream , việt thôi mà chưa đc, hix, ko nhanh nó bán hết dream đời cũ thì chán, con mới nhìn ko mê đc :|
  16. Nguyễn Ngọc Lâm

Nguyễn Ngọc Lâm Thành viên cấp 1

Mình đi xe đạp vẫn có gấu đấy thôi :x
  17. xody.nguyen

xody.nguyen Mới đăng kí

Em đi dc má chuyển nhượng lại cho con wave thần thánh :)) Đi với tụi bạn 5-6 chiếc ex có mình em Wave :P tụi nó kêu em đổi xe đi phượt chung, em éo đổi và tới lúc đi phượt tụi nó mới hiểu tại sao em yêu con wave của em :))
  18. đăng hiếu

đăng hiếu Thành viên cấp 2

mình đang đi si, của chị để lại tính ra cũng 6 7 năm tuổi rồi :)
  19. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

đẹp trai di dream Thái
    xinh gái đi Wave cờ (@)...
    nói choa cùng tìm được em dream thái tốt là cả ước mơ vs mình, nhưng ếu tìm đc.
  20. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Trước quen gấu chạy xe wave, mình đi bộ. Lúc mình mua Attila thì gấu chia tay, thế là thế nào :(

Ủng hộ diễn đàn