Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tâm sự những người chỉ đi Dream và Wave

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Đoilơ ViệtDesigner, 19/8/13.

Lượt xem: 26,439

1. Cui_Kho

Cui_Kho Thành viên cấp 2

mình ko có ng iu và mình đang đi "ngựa sắt" từ thời cấp 2 :)))...chục năm rồi chứ ít j :))
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

votrungchi_108 Khi mình có gấu, mình còn ko có xe đạp mà đi cơ. Thật đó.
    Nên mình ko sợ. :)
  3. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

chipxinh2310 thích bài viết này
  4. KPStar

KPStar Mới đăng kí

Ngày xưa có 1 anh cùng chỗ làm mình bảo "Anh đi Wave nên còn lâu mới có người yêu"
    Lúc đấy mình hok hiểu tại sao lại như thế, sao đi Wave lại không có người yêu :-?
    Anh ý giải thích "Đi xe ga mới sang, đi xe số là cà tàng, chẳng gái nào nó theo"
    Lúc đấy mình mới biết hóa ra xe máy có 2 loại là xe ga và xe số =))
    Chứ trước đấy mình chỉ biết xe máy có Ba bét nhè, Wave và Dream Hóa ra còn 1 loại sang chảnh hơn là XE GA
    >>>>>
    Nhưng đến bây giờ thì mình vẫn thích ny đi xe số hơn là xe ga, vì:
    - Xe ga tốn xăng, mỗi lần nhờ người yêu chở đi đâu chắc mình còn xót xăng hơn nó, rồi suốt ngày nhìn vạch xăng mà than :-<
    - Xe ga tốn xăng, đi xe số tiết kiệm xăng hơn :)) Chỗ tiền dư để dẫn mình đi ăn vặt vỉa hè còn hơn
  5. suzuka09

suzuka09 Mới đăng kí

Xin lỗi, anh chỉ có "Giấc mơ"
  6. Ngọn Nến Trước Gió

Ngọn Nến Trước Gió Thành viên cấp 2

mình đi dream lùn đây :D
    Đang có gấu học ở Marketing nhé <3
    Cơ ko biết sau này trụ nỗi ko :(
    Đang lo lắng giống anh ấy
  7. lehieuds

lehieuds Thành viên cấp 1

Vẫn Wave tàu thần thánh từ 6 năm nay, căn bản là éo có tiền mua xe khác :(
    Khung Long Pro thích bài viết này
  8. ndhuy

ndhuy Thành viên cấp 2

mình trung thành với con này từ bao năm nay, có xe làm tri kỉ cần gì bạn gái :>

9. it_acmilan

it_acmilan Thành viên cấp 1

mình đang đi dream đây... nhìn cũ òi, mà chạy vẫn ok
  10. TXQ

TXQ Mới đăng kí

Mình vẫn đang đi wave. vẫn đang chạy ok. Nhưng mà đúng là cái xe bây giờ không chỉ là phương tiện đi lại mà còn là "đồ trang sức" nữa! :(
  11. zimiokyo

zimiokyo Banned

Cần khỉ gì thứ con gái tối ngày cứ đòi đổi xe mới cho bằng được...
    Nếu yêu thật lòng, nó chỉ xin cậu đổi xe, hoặc nói ý 1 - 2 lần là cùng...
    Còn mấy đứa tên, nếu yêu xe hơn mình, thì hôm nay dream nó bỏ, chục bữa sau thấy mình đổi xe khác lại lon ton đi theo ríu rít cho mà xem...
    hàaaaa...xin lỗi...mình cũng lâm tình trạng tương tự...và...bực xúc quá....=))
  12. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

e giám đốc rồi vẫn đi xe đạp nè các bác :D
  13. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

em có người yêu từ lúc đi xe đạp, sau vật vờ lên đc e wave thần thánh. tình cảm đến h vẫn tốt lắm. 2 đứa vẫn đèo nhau đi chơi, đi làm. lâu lâu lạch bạch, tắt máy :v Nhà gấu kêu mua xe ga cho gấu đi làm, nhưng gấu vẫn chưa mua, thích e chở đi à. đc cái 2 đứa làm đối diện nhau :)
    Yêu wave thần thánh :)

Ủng hộ diễn đàn