Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tâmhà foto] Say cafe - say người ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Tâm Hà, 23/8/13.

Lượt xem: 5,390

1. Odin Kamera

Odin Kamera Thành viên cấp 2

Đẹp quá Tâm Hà ơi. #2: thik cái kiểu đứng 2 mũi giày sát nhau: e ấp dịu dàng.
    Tâm Hà thích bài viết này
  2. ktscongtran

ktscongtran Thành viên cấp 2

Tâm Hà

#1 #6 giống Đan lê lắm bác ạ.. :^^
  3. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Odin Kamera nhìn yêu chết phải ko bác? :D
    ktscongtran giống lắm luôn á bác? em không để ý nữa :)
  4. Odin Kamera

Odin Kamera Thành viên cấp 2

Tâm Hà: đẹp thì khen rồi, giờ góp ý thêm mấy điểm phụ kiện để sau còn đẹp hơn đây :)

- Các kiểu chụp, mẫu để tóc rủ nên phải lấy hướng để lên được khuôn mặt thanh tú của mẫu. Góc #3 là góc đẹp nhất, cần khai thác góc đẹp này tối đa. Trong quán có nhiều vị trí lên được góc này, cần khai thác thêm nưa (hoặc có rồi mà ko show cho ace xem thì chịu :D)
    - Váy và áo của mẫu thực ra là đồ ghép vào chứ chưa phải là style hợp nhau đâu. Nếu đó là chiếc áo dang suông, trắng, cổ mềm cánh sen thì sẽ nổi nhau lên. Còn áo này là dang hoa, tay cao (form năng động) thì hợp với quần âu suông, ống thẳng, có thêm dây lưng dạng mảnh để trang trí thì mới đúng loại. Tâm Hà có thể nhìn thấy điều này thể hiện ở ảnh ngồi trên ghế gỗ ấy, điểm chưa ăn khớp chính là vị trí "cắm thùng" của áo vào váy. Nhìn sẽ không rõ hẳn style "năng động" với "cổ điển"
    - Quyển sách mẫu cầm cho thấy giai chưa chau chuốt chọn phụ kiện này nhé, quyển bìa màu da có đỉnh hơn ko, ngón tay ng ta đẹp thế cơ mà.
    - Khuôn mặt đẹp như thế nay Tâm Hà thử khai thác thêm style tóc búi cao và hương mẫu xoay lưng về hướng mình để shot thử xem.

Mẫu nhìn yêu lắm ý, chàng trai FA ợ :D
    Tâm HàDang Nguyen thích bài viết này.
  5. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Thank bác vì những lời góp ý nha, e sẽ rút kinh nghiệm cho những lần chụp theo concept của riêng mình. Này là e chụp đồ cho shop, e chỉ biết chụp thôi, cũng khó can thiệp. hì
  6. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

váy hơi già....đề nghị lên gối!
  7. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Gu thời trang của shop đó mà

Ủng hộ diễn đàn