Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tản mạn tranh kì dị. :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi yourxuananh, 10/8/13.

Lượt xem: 2,450

1. yourxuananh Mới đăng kí

Cũng không có gì nhiều.

...
    green123257, Hải Thần, Blue Anzu4 người khác thích bài viết này.
  2. GreenT

GreenT Mới đăng kí

Thích con mèo đầu tiên. Bạn vẽ đẹp lắm :)
    yourxuananh thích bài viết này
  3. yourxuananh

yourxuananh Mới đăng kí

Cám ơn bạn :D
  4. Mạnh

Mạnh Thành viên cấp 1

đẹp đấy bác, thíc nhất pic 2 và 4, pic 2 bạn lên màu chắc nó đẹp hơn :D
  5. yourxuananh

yourxuananh Mới đăng kí

Mạnh Mình không hiểu sao ai cũng nói rất thích bức ấy, mình lên mẫu 10p, tô "cho có" 20p, đúng luôn, lúc chụp mình còn giữ nguyên đường bút chì, nhưng ai cũng thích.
  6. Mạnh

Mạnh Thành viên cấp 1

bác nói pic 2 hay 4?
  7. yourxuananh

yourxuananh Mới đăng kí

Pic 2, pic 4 cũng khá hiếm người thích.
  8. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Pic này hoà sắc lạ , nếu tóc bạn cũng đi theo mảng giống cái áo mình nghĩ nó sẽ tốt hơn . mình thích bức này của bạn
    yourxuananh thích bài viết này
  9. yourxuananh

yourxuananh Mới đăng kí

bong bong mua he Cám ơn bạn góp ý, mình thực sự không hiểu hòa sắc lạ là thế nào, mình lấy màu xanh dương với cam, vàng với xanh lá thôi... chứ mình không rõ. bạn chỉ mình thêm
  10. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Ôi trời bạn mới 16 tuổi thôi àh .
    Màu là những màu đơn lẽ chia ra làm nhiều bậc ( bậc 1 , màu bậc 2, bậc 3 ) bậc 1 gồm 5 màu chính đỏ , xanh dương , vàng , đen và trắng có thể hiểu là sắc độ vì nếu pha vào các màu khác sẽ làm tăng sắc độ của màu đó 5 màu này ko pha được nên gọi là bậc 1 màu bậc 2 là lấy 2 màu gần đó pha lại với nhau (vd: xanh lục, cam và tím = cánh trộn màu bậc 1 theo tỉ lệ 1:1 ) cấp 3 không khác biệt lắm ... màu sắc có cả sắc độ (vd : bảng màu từ trắng đến đen )
    Hoà sắc nôm na là sự hoà trộn hay chuyển màu của các màu ( vd đỏ sang xanh ) các màu đứng cạnh nhau làm tôn lên nhau , chìm nhau , điểm nhấn , tuỳ thuộc vào độ cảm màu và kiến thức về màu của bạn .
    Trên lý thuyết nó là vậy -_-
  11. yourxuananh

yourxuananh Mới đăng kí

Em chưa hiểu về việc mảnh quần áo và tóc. Em cứ cho hết vào thôi...
  12. Hải Thần

Hải Thần Thành viên cấp 1

Bức này rất có phong cách bạn ạ. So đẹp. :like:
    Cho ra nhiều tác phẩm tuyệt vời hơn nhé. ;)
  13. green123257

green123257 Mới đăng kí

Kết pic cuối :))

Ủng hộ diễn đàn