Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tặng Free thẻ cào ĐT 10k cho các thành viên Vietdesigner

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi chuot406, 24/6/16.

Lượt xem: 4,706

1. chuot406 Thành viên cấp 2

Hi All,
    Hiện mình đang làm marketing cho bên công ty này. Công ty myMall chuyên thương mại điện tử. Hiện bên mình đang có chương trình đăng ký thành viên website - được tặng thẻ cào điện thoại. ( 3 nhà mạng vina, mobi, viettel)
    Yêu cầu duy nhất:
    Bước 1: đăng ký thành viên trên website myMall . link đăng ký thành viên: đăng ký ngay
    Bước 2: comment tên đăng ký thành viên của tại thớt này ( để mình dễ tìm kiếm trong hệ thống)
    Số lượng thẻ cào: chỉ dành riêng cho 300 người nhanh nhất ( hoặc đến 17h ngày 26/6/2016) mình sẽ chốt thông tin nhé.
    Chương trình này hiện bên mình đang có chạy trên fanpage của công ty mình. các bạn có thể vào check thêm thông tin tại fanpage mymall: facebook.com/mymall.vn
    link chương trình trên fanpage: Miễn phí thẻ cào

* Lưu ý là mình chạy riêng cho forum nên các bạn phải làm bước 2 ( comment tên tại thớt để mình dễ phân biệt nhé)
    P.s: Xin lỗi bác Dư vì đã vào đây quảng cáo...hehe...
    P.s 2: Hiện mình đang mong muốn tặng 1 món quà có giá trị hơn cái thẻ cào 10k cho mọi người trên FR mình , nhưng không biết nên tặng như thế nào, bác nào muốn quà gì, cách chơi gì thì cứ góp ý, em sẽ ghi nhận và thực hiện nhé. ( dĩ nhiên em hoàn toàn đồng ý là e đi quảng cáo cho công ty myMall của em chứ không phải em không có lợi ích
    Lưu ý lần cuối
    _1 thành viên/1 mã thẻ cào
    _Chỉ áp dụng cho 3 nhà mạng: Mobi, Vina, Viettel.
    _Áp dụng với khách hàng chưa đăng ký tại Mymall
    _Tài khoản đăng ký thành công phải có SĐT + Email mới
    _Kết quả sẽ có ngày 29/06/2016 và mã thẻ sẽ được gửi trực tiếp đến email đã đăng ký.

...
  2. pham van thuy

pham van thuy Thành viên cấp 1

cmt đầu tiên.lấy dc 10k này chắc xương lắm
    chuot406 thích bài viết này
  3. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

pham van thuy ơi, co gì mà xương. :D. bạn chỉ cần comment tên đăng ký thành viên rồi khi nào đủ 300 người ( hoặc đến 17h chiều ngày 26, mình sẽ tổng kết lại ) và mình đăng luôn trong này mà. hehe..chỉ là 1 phần quà nho nhỏ thôi.
    p.s: Ban phải comment tên đăng ký của bạn vào đây mới đúng luật nhé.

4. Huytrandinh

Huytrandinh Thành viên cấp 1

Nếu tặng phần quà giá trị hơn cái thẻ 10k thì tặng cái thẻ 50k đi, hehe.
  5. chuot406

thẻ 50k thì cũng giống như vậy à bạn ơi, vài cái tablet thì sao? :D
  6. Huytrandinh

Huytrandinh Thành viên cấp 1

wel wel, vậy thì quá tuyệt, hehe, mình tưởng là bạn chỉ làm chơi vài chục K thui chứ :D
  7. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

tặng 10k sao hây chao đổi thông tin email và số điện thoại giá 10k vậy :)):)):)):)):)):))
  8. chuot406

hehe..thì thật sự thì mình muốn làm khác kia,plan + kế hoạch rõ ràng. chỉ là 1 phút bất chợt nên hok tính toán được mọi thứ, muốn làm 1 thứ gì đó nhanh gọn lẹ. có thể mọi người thích hoặc không. ý chính vẫn là muốn hỏi mọi ng trong đây thích chơi gì, giải thưởng là cái gì cụ thể để bên mình sẽ thiết kế 1 game khác tinh tế và phù hợp hơn.
    Còn thớt này...vui thôi
  9. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

10 là đc rồi, vì số lượng lớn 10k nhân lên là cũng tốn 1 lượng tương đối rồi
  10. nhoxz

nhoxz Mới đăng kí

Tên mình đk Vũ Tuấn Hải.
    Mình dùng mạng Viettel nhé. Thanks thớt :)
  11. hakunand

hakunand Thành viên cấp 1

Tên mình đăng ky Trịnh Anh Đức. Mình dùng mạng Viettel. Cảm ơn thớt.
  12. Mai Xuân Quỳnh

Mai Xuân Quỳnh Mới đăng kí

Tên đăng kí: Mai Xuân Quỳnh. Mạng Viettel. Cảm ơn!
  13. cuongpk

cuongpk Mới đăng kí

tên đăng ký: Lê Đình Cường
    mạng viettell
    thank bro :D
  14. Nhữ Mạnh Hiển

Nhữ Mạnh Hiển Thành viên cấp 1

tên đk: Nhữ Mạnh Hiển
    mạng : viettell
  15. Vũ Phạm

Vũ Phạm Thành viên cấp 1

Tên TK: Vũ Phạm
    Mạng: Viettel
    thanks
  16. chuot406

okay, chào mọi người buổi sán vui vẻ, mình sẽ chốt danh sách tại đây và 29.6 mình sẽ gởi mã thẻ qua email của các bạn lúc đăng ký nhé. :)
  17. chuot406

Dear mọi người,
    Mình đã check xong trong hệ thống, ngày 29 mình sẽ gỡi mã thẻ cào qua email nhé. riêng bạn Thanh Phú mình không tìm thấy tên đăng ký của bạn trong data. nên rat tiếc không thể gởi cho bạn được. bạn có thể inbox mình ( email hoặc sdt) để mình có thể gởi cho bạn nha
  18. Mai Xuân Quỳnh

Có ai nhận được thẻ chưa :D
  19. Mai Xuân Quỳnh

Nguy cơ cao bị scam rồi :D
  20. Mai Xuân Quỳnh

AE bị lừa thật rồi, vote ban nó đê ;))

Ủng hộ diễn đàn