Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Tani Lee ] indoor with girl

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Tani Lee, 23/3/14.

Lượt xem: 7,068

1. hoangtiena2

hoangtiena2 Thành viên cấp 1

ảnh đâu đẹp thế you
    Tani Lee thích bài viết này
  2. ngocbkvn

ngocbkvn Thành viên cấp 1

E thì e hâm mộ chị rồi nên ko phải bàn về ảnh. Hehe
    Nhưng em muốn hỏi thêm là chụp ở ngoài trời chị vẫn dùng bộ gear này hay lens khác ạ
  3. Tani Lee

Tani Lee Thành viên cấp 2

ngocbkvn hiện tại chị dùng 40D và 5014 cho indoor lẫn outdoor, riêng bộ này vs ít bộ nữa lúc ở bên nga có mượn đc con 50D của thằng em chụp ké :))
    ngocbkvnNguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  4. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Khuôn mặt thì không hợp gu mình lắm nhưng dáng mẫu thì quá chuẩn nếu k muốn nói là "ngon" :D
    Tấm thứ 3 theo mình góc chụp làm mặt mẫu k ổn lắm. Và kết nhất là tấm 4, blend màu hợp với tâm trạng :))
  5. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Lâm Bùi cái này bạn hơi khắc khe rồi, nôi cái tên diễn đàn là Viet designer đã mang tiếng Anh rồi các bạn trong diễn đàn khi làm ảnh đa số cài tiếng Anh vào đâu có sao. Do máy khác không có cài nên unikey nên gỏ vài chữ tiếng Anh, các bạn thông cảm vậy!
  6. ngocbkvn

Vâng. Vì e ko phải dư dả nên mua cái gì cũng cân nhắc giờ biết ảnh chị vẫn rất đẹp mà ko cần máy đắt nên e quyết định nâng cấp lens thay vì trc định gom góp mua máy cao hơn :D hi vọng chị làm thêm nhiều TUT hay để e đc học hỏi thêm :D
  7. King_of_ace

King_of_ace Mới đăng kí

Đẹp quá :D
  8. ga_kon88

ga_kon88 Mới đăng kí

hình đẹp đó bạn, nhưng có mỗi tấm này sao mình thấy hơi giống bị noise phải không ?! vì da mẫu và hình nhìn không được mượt mà như mấy tấm còn lại :D

9. Tani Lee

ga_kon88 mình k có sở thích nhất định ^^ trong cũng có mà grand cũng có ^^
  10. Tani Lee

ngocbkvn chị máy crop thôi, nâng len là quan trọng, nhưng tới 1 mức độ, crop sẽ làm len bị hạn chế, ví dụ vs crop em chỉ chụp tốt vs 50 1.8, 1.4 và 35
    còn 85 trở lên thì hạn chế góc chụp
  11. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

Tani Lee e thấy ảnh của chị được lên báo nên hâm mộ quá...chị có thể share stock hay các bước blend để e học ko ạ...như pic 5 và 9...e tìm mãi ko biết đó là màu gì và blend như thế nào chị giúp e với! thanks chị nhìu ạ! :x
  12. ngocbkvn

Tani Lee may quá tí nữa thì hướng đến lens 85. Lens 50 1.8 e có rồi giờ chắc lên 1.4 thôi. May mà chị bảo ko thì sai lầm to :D
  13. Dracubin

Dracubin Mới đăng kí

Lúc ở bên Nga :'( ko biết mà xin chân đi theo xách nước nhỉ :((
  14. tinhwacom

tinhwacom Thành viên cấp 1

em kia áo trắng chụp hình/ mấy anh ở dưới rình rình xem thân :v
  15. Tani Lee

Dracubin bạn ở thành phố nào, trước mình ở Ufa
    Dracubin thích bài viết này
  16. gangsta113