Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Tani Lee ] Ngược nắng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Tani Lee, 23/5/14.

Lượt xem: 18,222

1. Tani Lee

Tani Lee Thành viên cấp 2

Blu3 Heaven no flash bạn nhé, hậu kì là chính ^^
  2. Yuh

Yuh Thành viên cấp 1

Nhìn da mod ảo ảo bác thớt nhỉ @@
    Tani Lee thích bài viết này
  3. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

mình nhớ không rõ Tani Lee nhưng mình nhớ nó là chế độ dành cho máy cao cấp chụp ngược nắng thì phải Daylight hay highlight :))
    Tani Lee thích bài viết này
  4. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

ông Sao Bắc Đẩu vô duyên vãi- mỗi người có một gu nhìn ảnh khác nhau, ông cmt cụt lủn cái kiểu thọc gậy bánh xe ý. Mình thực ra cũng ko khoái da nhẵn như tượng sáp, tuy nhiên thấy bộ ảnh đẹp ở cái thớt điềun chỉnh đc độ chênh sáng giữa mẫu và hậu, biết thớt có đc thời điểm đẹp tuy nhiên nhìn tấm số 2 băn khoăn ko biết thớt có dùng hắt sáng??
  5. Tani Lee

oblivion.sofar cảm ơn bạn đã hỉu mỗi ng 1 gu riêng, bộ này mh chụp chỉ tận dụng ánh sáng thiên nhiên thôi, k dùng hắt hay flash, đc cái tóc mẫu màu đỏ hung nên bật trước nắng
    oblivion.sofar thích bài viết này
  6. Tani Lee

7. steve hiệp job

steve hiệp job Thành viên cấp 1

bác có share stock ko ạ? :D

Ủng hộ diễn đàn