Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tạo chữ nổi 3d theo ảnh có sẵn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Tran Lê Đình Hiếu, 25/1/14.

Lượt xem: 2,741

1. Tran Lê Đình Hiếu Mới đăng kí

Chả là hôm nay xếp em gửi một cái logo bằng chữ xếp tự thiết kế và kêu em làm cho chữ nổi 3d như topic này : Bài hướng dẫn tạo chữ 3d của anh Trần Văn Hưng ( trước đây anh ý làm quản trị 4rum này)
    Quả thật em làm SEO chứ không chuyên về thiết kế ạ. Nếu mà chữ tự gõ thì em có thể làm theo được,nhưng đây là chữ đã thiết kế sẵn nên em pó tay luôn. Mong anh chị giúp đỡ chỉ cách cho em vụ này.
    Và đây là ảnh xếp em gửi ạ.
    Em xin trân thành cảm ơn Anh, Chị .

...
  2. Chu Lượng

Chu Lượng Thành viên cấp 1

Ý bạn là như này ?
    Tran Lê Đình Hiếu thích bài viết này
  3. Tran Lê Đình Hiếu

Tran Lê Đình Hiếu Mới đăng kí

Dạ đúng ạ anh Chu Lượng .
    Anh làm cách nào vậy ạ? bày em cách với ạ
  4. Chu Lượng

Đồ lại = Vector. Rồi 3D thôi.
    Cơ mà phải dùng cả Illustator.
    P/s : Sếp của bạn thật hẹp hòi khi không sắm 1 Design. Giống ông sếp bạn của mình, nó cũng là dân SEO và giờ vật lộn với cuộc sống Photoshop =)) khi không biết gì về PS
    Tran Lê Đình Hiếu thích bài viết này
  5. Tran Lê Đình Hiếu

Vâng anh ạ, bên em có mỗi 1 IT là em,nên phải kiêm đủ thứ. Illustator và photoshop em cũng có biết chút chút ạ. Em cảm ơn Anh nhé. Anh Lượng sống ở đâu vậy? Nếu anh số ở Hà Nội thì bữa nào cho phép em mời anh buổi Cafe nhé.
  6. Chu Lượng

Hì không có gì đâu. Rảnh quá nên mình giúp thôi !
  7. Tran Lê Đình Hiếu

anh Lượng làm bên công ty nào vậy ạ ?
  8. Chu Lượng

Sony Center :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn