Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tạo chữ phong cánh riêng,mình mới học pts đây là tác phẩm đầu tay của mình mong các bạn chỉ bảo thêm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi anhdepzaiii, 27/8/13.

Lượt xem: 3,289

1. anhdepzaiii Banned

...
    vseaNguyễn Tôm thích bài viết này.
  2. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Uhm.. bạn gặp lỗi thông thường của người mới học, đó là tham hiệu ứng. Hiệu ứng nhiều không phải đẹp, mình góp ý vậy thôi :)
  3. Trần Nghĩa

Trần Nghĩa Thành viên cấp 2

#1 Pic 1 bóng của chữ bị lỗi rồi bạn ạ!
    #2 Pic 2 thì hiệu ứng khá tốt nhưng mà quá nhiều text khiến pic mất điểm nhấn. Bạn nên bỏ hết text trừ cái text chính "MUM".
    #3 Chỗ tiếp giữa mặt đất bị ảo nhẹ
  4. design art

design art Banned

có cố gắng , cứ cố gắng , sẽ găp may mắn :D
  5. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

text 2 mình cố ý để text nhiều để cho cảm giác là có cơn mưa mum đang huy diệt trái đất nên mình mới để text nhiều vậy đó
  6. design art

design art Banned

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn