Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tạo hiệu ứng nước phản chiếu lung linh cho ảnh Sqirlz Reflect 2.4

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi buctrongnguoi, 6/11/12.

Lượt xem: 16,044

1. buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Thấy trên diễn đàn mình chưa có phần mềm này nên hôm nay mạn phép đưa lên cho anh em tìm hiểu.nếu ai biết rồi thì chấm điểm trình bày cho mình nhé :D
    Đây là phần mêm Sqirlz Reflect 2.4

Các bạn có thể download tại
    [LOCK]http://d1w467en2eqqh2.cloudfront.net/2.2.43/4569998/sqirlz water reflections 2 4.exe
    hoặc: http://download.cnet.com/Sqirlz-Wat...186_4-10395165.html?tag=mncol&cdlPid=10817690[/LOCK]
    cách sử dụng cũng rất dễ.
    chức năng : có thể làm mưa .tuyết rơi trên ảnh.tạo cho hình ảnh thêm phần lung linh hơn.
    Các bạn download về tự tìm hiểu nhé.cái này tương đối dễ nên chắc m không phải hướng dẫn thêm.newbie nào có thắc mắc thì hỏi m nhé :D

...
    FMP, Quangdung0609, Hà Bị4 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Xuân Hoan

Phạm Xuân Hoan Mới đăng kí

bạn có thể hướng dẫn cụ thể ko?
  3. Binh

Binh Thành viên cấp 1

down về rồi mở ra chẳng biết bắt đầu từ đâu:))
  4. Thanh Tinh 1209

Thanh Tinh 1209 Thành viên cấp 2

bạn trình bày còn sơ sài quá, ! ít nhất cũng phải dẫn sản phẩm ra cho mọi người cùng xem chứ ! :)
    phần mềm này mình đã xài nhiều rồi, có một vài hiệu ứng đẹp. mình toàn làm phim ( hiệu ứng sóng nước ) từ phần mềm này !
    vi deo có sử dụng hiệu ứng. nền là hình ảnh nhé, pháo hoa là pháo lập trình trên máy tính.
    sóng nước, bóng pháo hoa trên mặt nước là nhờ phần mềm này đấy !

còn đây là hình động.
    -
    -
    FMPbuctrongnguoi thích bài viết này.
  5. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

cái gì mà ếch nhái :-s màu đen và lỗi ảnh thế :-s
  6. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

hê hê.thanks b :D
  7. rongvang592

rongvang592 Thành viên cấp 3

top-pic này toàn hình ao hồ sông suối nên có ếch nhái ở mọi người ơi ! Đề nghị chủ thớt bắt ếch về nấu chuối đi nha ! Ko biết ace có ai đã từng thử món đó chưa??? Ở vùng nông thôn miền trung quê em thì món đó là tuyệt lắm !:))
  8. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

=)) khổ gê :D lỗi nhỏ of chủ thớt thôi mà
  9. buctrongnguoi

Răng đó chú :D
    ếch nhái ở mô.quê anh cụng ăn suốt đó chú.
  10. rongvang592

Có cái hình bị lỗi, hiện con ếch to đùng đó còn gì???=))
  11. buctrongnguoi

xem lại máy chú đi nhé :D
  12. rongvang592

Ơ, hình như máy của bạn hà điệu cũng bị mà bạn. Có phải là chỉ mỗi máy mình bị đâu.:-?
  13. buctrongnguoi

M ththấy bình thường mà.xo bị sao đâu.xem xem máy hai bạn có bị chặn ip không.
  14. rongvang592

Ơ, thế ah, mình dùng fast connect của mobifone nà. Không rõ có bị chặn ip ko đây. Thôi, sorry bạn vì đã ném đá tảng vào top-pic !
    buctrongnguoi thích bài viết này
  15. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

lúc đầu bị lỗi ếch :))k fải mình nhắc xogn bạn ms sửa à :))
  16. buctrongnguoi

M nghĩ bạn nên xem lại máy bạn nhé.máy mình và một số ng hiển thị bt bạn à.:)
  17. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

đẹp đấy, cái này làm video và hình động hả bạn?
  18. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

MẮT MÙ HAY S MÀ K THẤY CHỮ MÌNH GHI HẢ BẠN :)))))))) đã bảo lúc đầu mà :))))))) máy tớ mà lỗi hiển thị thì chắc apple có vấn đề về phần mền
  19. buctrongnguoi

Thế bạn không có mắt hay sao mà không kiểm tra mạng ngay từ đầu đi bạn :)) .lên đây xỏ xiên làm gì vậy bạn.rảnh à.còn cái apple của bạn cũng loại hàng rẻ thôi bạn,cây mọc trên đầu váy chùm kín mặt rồi à.:))
  20. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Bồ này có vẻ rất nguy hiểm nhỉ :D chắc cũng ít thấy ếch nhái nên cũng ko biết tại sao, chỉ đứng đó chửi đổng người khác ;))
    Ếch nhái là do hình trên photobucklet share quá nhiều diễn đàn, hay số lượng coi một lúc quá nhiều mà lại dùng acc free nên nó đóng nhé, không phải riêng cái nhà mạng nào hết =))
    Nguy hiểm thật :v :v:v :v
    hà điệu thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn