Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tạo hiệu ứng nước phản chiếu lung linh cho ảnh Sqirlz Reflect 2.4

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi buctrongnguoi, 6/11/12.

Lượt xem: 16,066

1. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Ồ thế à.vậy m xl vì nói sai nhé.
  2. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Thế thì mấy bạn xem thế nào chứ mình xem ảnh thấy bt nhé.m vừa sửa lại links ảnh cho ai không thấy đc đó nhé.tránh tình trạng lực lượng quá đông m không chống đc.:D
  3. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

uhm, thấy rất nhiều ảnh hướng dẫn của bạn rồi ;))
    buctrongnguoi thích bài viết này
  4. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

:)))))))) xem lại cái cmt đi :)) nguy hiểm qá rồi đấy :)) k fải lúc đầu tôi nhắc nhở :)) sau đó "người nguy hiểm là cậu " còn tks tôi đấy còn gì :)) :v :v
  5. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Thôi mấy bạn,chuyện máy này thấy bình thường máy khác thì không,máy này down được file mediafire nhưng máy khác lại to mồn kêu link die,mà thật ra ảnh không lỗi,link không die,chỉ do lúc đó máy tính của bạn không xem được thôi.nên mọi người đừng vì mấy chuyện này mà xích mích nhau ha .

p/s phần mềm này hay đó,trước cũng có xài mấy cái đem đi kua gái :))
  6. phanlinh

phanlinh Mới đăng kí

mọi người ơi chỉ cho em cách dowload photoshop cái giùm em được không
    Selena Hoang thích bài viết này
  7. Hà Bị

Hà Bị Thành viên cấp 1

mình k tải đc :-B
  8. Duy Lành

Duy Lành Thành viên cấp 1

Kít vào down mà đâu dow được bạn

Ủng hộ diễn đàn