Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tạo nhiều Artboard trên Photoshop phiên bản mới nhất

Chủ đề thuộc danh mục 'Photoshop Tutorials - Hướng dẫn Photoshop' được đăng bởi ldthanh86, 9/5/16.

Lượt xem: 18,889

1. ldthanh86 Thành viên cấp 1

Phiên bản update mới nhất của Photoshop đã có thể tạo nhiều Artboard trong thiết kế tương tự như thiết kế trên illustrator.
    Các bạn update và trải nghiệm nhé.

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. vuhoan42

vuhoan42 Thành viên cấp 1

Link download đâu ad ơi
  3. ldthanh86

ldthanh86 Thành viên cấp 1

Cái này mình update từ phiên bản đang sử dụng chứ không có link down nhé
  4. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

bạn lên adobe.com để down nhé
  5. potemkin

potemkin Mới đăng kí

Bạn cho mình hỏi: lúc mình tạo Artboard, vùng làm việc xung quanh cái artboard đó nó bị chuyển sang màu trắng. Mình có chuyển được màu vùng xung quanh đó không?
  6. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

potemkin Banj dlick chuột phải bên ngoài vùng làm việc sẽ có nhiều chế độ chọn nhé
  7. adobered

adobered Thành viên cấp 1

tạo ntn vậy bạn ?
  8. potemkin

potemkin Mới đăng kí

bui manh thang Mình chuột phải chọn màu khác mà không đổi màu, lúc mình chưa tạo Artboard thì đổi được. Như là lúc mình tạo Artboard nó có một lớp gì đè lên cái khu vực ngoài vùng làm việc đó
  9. potemkin

potemkin Mới đăng kí

10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Tính năng của Artboard có từ phiên bản CC 2015.1 rồi thớt.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn