Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tạo Thu Nhập Cho Thiết Kế Từ Typography

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi viet art, 5/5/14.

Lượt xem: 23,303

1. benhudie

benhudie Thành viên cấp 1

thêm vào bảng giá ít nhất 1 số 0 đằng đuôi thì họa may có người nhận làm :">
    Cris89nguyenvantai thích bài viết này.
  2. duchiepbro

duchiepbro Thành viên cấp 1

gửi chủ thớt: với bức khó mình giả hẳn 200k thuê bạn đồ lại bạn có dám làm ko?
  3. Fuồi

Fuồi Thành viên cấp 1

Công vẽ rồi công đồ họa lại mà giá chỉ thế kia thôi á? Dẹp!
    lenm thích bài viết này
  4. sonmarketer

sonmarketer Thành viên cấp 1

Choáng thiệt! không bằng cái banner giao diện web mình làm. Cái thể loại nghệ thuật Typo này đáng lẽ phải thêm con số 0 phía sau nữa còn cảm thấy chưa đủ.
  5. Huyền Vũ

Huyền Vũ Mới đăng kí

Mình đã fải đăng nhập để chửi chủ thớt. Đinh công mạnh, nghĩ sao rao với cái giá sỉ nhục trí tuệ con nhà ng ta. Trả mi hẳn gấp mười, dám làm ko ?
    noel41217 thích bài viết này
  6. Tử Sa

Tử Sa Mới đăng kí

Đi thuê đồ lại còn chưa chắc tìm được người. Typo k chỉ cần khéo léo mà còn cần 1 cái đầu cực kỳ sáng tạo nữa. Cái kiểu coi thường những cái tưởng như đơn giản này đáng đánh lắm.
  7. o0tentou0o

o0tentou0o Thành viên cấp 2

20k với một bản typo thuộc hàng dễ, đùa nhau chắc :)
    h cái nghề này nó lại bị coi là rẻ mạt thế à :)
  8. Phạm Ngọc Tuân

Phạm Ngọc Tuân Thành viên cấp 1

Nhìn giá éo muốn đọc phần dưới luôn
  9. thiemthan

thiemthan Thành viên cấp 2

Gấp 3 lần thì ok
  10. Bi Tabu

Bi Tabu Thành viên cấp 1

Một kiểu địa chủ thời hiện đại
  11. ThanhThien

ThanhThien Thành viên cấp 1

Thà đi phát tờ rơi còn nhiêu tiên hơn :)) Bóc lột thậm tệ vãi, Chúc tìm đc người may mắn ứng cử nhá
  12. nguyenvantai

nguyenvantai Thành viên cấp 2

vãi cả gấp 3 :)) dự là chủ thớt sẽ inbox bạn đấy thiemthan :))
  13. wandering

wandering Mới đăng kí

lướt qua 1 lượt và thấy thớt nhận toàn gạch phản hồi =))
  14. toàn gạch ha ha
  15. WTF

WTF Mới đăng kí

tạo thu nhập cho bác ah cày lưng ra nguyên ngày lấy 20k của bác ch..'i.. di'''''t ah
    em xin cho bác 3 từ: DMM
    bưc súc với loại như chủ thớt lắm rồi , xem nghệ nghệ thuật như rẻ rách
  16. Anh Pi

Anh Pi Mới đăng kí

Hạ thấp giá trị quá
  17. thiemthan

thiemthan Thành viên cấp 2

nguyenvantai mình cũng rảnh rỗi mà..làm lấy kinh nghiệm thôi :)
    nguyenvantai thích bài viết này
  18. LinhKa Decor

LinhKa Decor Mới đăng kí

Những người không hiểu & ko xem trọng về thiết kế thì đăng những tin rẻ mạt như thế này. Nguy hiểm hơn là nếu giá thế này mà có người làm ( vì cần tiền ) thì nghề thiết kế bị xem thường đến dường nào ? Mong là không ai điên đến mức làm với giá rẻ vậy.
    P/s : nếu bạn nào làm được độ khó như trên, mình sẽ mua lại với giá gấp đôi :D
  19. CasperBTN

CasperBTN Mới đăng kí

một bức typo là cả tâm huyết, đam mê, cả chất xám trong đó, mà giá chỉ có nhiu đó, chẳng khác nào hạ thấp giá trị của nghệ thuật.
  20. vulenguyen

vulenguyen Thành viên cấp 1

"Tạo Thu Nhập Cho Thiết Kế Từ Typography" Tiêu đề nghe oách nhỉ :)):)):))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn