Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tạo Thu Nhập Cho Thiết Kế Từ Typography

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi viet art, 5/5/14.

Lượt xem: 23,306

1. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

=)) Không khác nào bán đồ ngoài chợ :v :v
  2. RyanDAM

RyanDAM Mới đăng kí

reg nick ở forum củng lâu rồi, chưa cmt, nay dành cái cmt đầu tiên vã vào mặt thớt:

Cái hạng dễ kia chủ thớt có làm dc không thì hãng nói đã, dễ lắm đấy!
    cả một chân trời ý tưởng, đam mê, cần mẫn đấy!
    MaCaBong®Sorceress thích bài viết này.
  3. thientu0689

thientu0689 Thành viên cấp 1

chủ thớt đâu rồi, vào nói gì đi chứ sao lại lủi luôn rồi ..
  4. vandals90

vandals90 Thành viên cấp 1

http: //vietart.pro.vn/ chắc thớt là nv của cty này, thảo nào :))
  5. zdesign

zdesign Banned

Rẻ mạt nhỉ :-j Đ éo biết cty quảng cáo của thớt lớn thế nào, vài hôm qua xem chơi.
    Chúc công ty thớt nhanh phá sản nhóe. =))
    1 tấm banner in hiflex vài ba chữ 1 2 m vuông mình đã lấy tiền công design 100~200k rồi. tdn Typography nặn óc cả buổi sáng lấy 20k của thớt =))
  6. HoangPigg

HoangPigg Thành viên cấp 2

Bạn gửi mẫu cho mình,mình mang ra quán photo lên giấy A4 cho bạn!
    20k/1 hình coi như tiền photo và tiền xăng xe!!
    Nếu bạn thấy hợp lý thì inbox nhé!
  7. KingRO

KingRO Thành viên cấp 2

Chỉ biết lắc đầu khi đọc xong . Thà vẽ xong để ở nhà tự xem còn cảm thấy vui hơn . Peace
  8. nguyễn năng

nguyễn năng Thành viên cấp 2

Cho tôi hỏi ông chủ thớt có biết TYPOGRAPHY là gì ko ạ? Chắc gì ông biết nó là cái gì và làm ra nó như thế nào? Ông đi xóa mù giúp tôi cái ông ơi.
  9. Hứa Hồng Quân

Hứa Hồng Quân Thành viên cấp 1

:v nếu dễ tính thì mình chỉ bán cái tấm kia với giá 150-200k thôi!
    còn nếu đã làm ăn nghiêm túc thì ít cũng phải 500k =.=
    .
    ..

.
    .
    .
    công người ta làm cả ngày mà chỉ đáng giá bằng 1 cốc nước mía :v thớt rất là vui tính!
  10. camapbiensaupy

camapbiensaupy Thành viên cấp 2

giá đó thì tự vẽ cmnđ, đọc ức chế
  11. Cris89

Cris89 Thành viên cấp 2

thớt đặt Wild Wolf bức khó thử xem ảnh hét giá bao nhiêu. Mình vẽ được thì mình lộng kính treo tường chứ ko bán cho thớt đâu :v :v
  12. an360vn

an360vn Mới đăng kí

Mot thiet ke chu ban co the kiem toi hang trieu do. neu chu do de in hang loat kinh doanh tren ao, quan...
  13. MaCaBong®

MaCaBong® Thành viên cấp 1

GIẾT NÓ, GIẾT NÓ NGAY !!!
  14. MaCaBong®

MaCaBong® Thành viên cấp 1

vừa nhìn lại cái nick của chủ thớt tội nghiệp có chữ banned to đùng kìa :)) Lời kêu gọi GIẾT đã hiển linh :))
  15. pro_dragon

pro_dragon Thành viên cấp 2

Hồi trước nhờ con bạn vẽ bức tranh cũng mất 20k
  16. Hạt thóc

Hạt thóc Mới đăng kí

em xin phép tặng thớt cục gạch, tiền giấy với bơm mực cũng không đủ nữa
  17. hop_designer

hop_designer Mới đăng kí

Chỉnh sửa lần cuối: 6/5/14
  18. NQ Minh Quan

NQ Minh Quan Thành viên cấp 2

mấy thành phần này 100% đăng bài để trục lợi cho bản thân . Typo đơn giản người ta làm cũng cần phải có cảm xúc thì với làm đc ( thường thì khi cảm xúc dâng trào làm typo rất dễ ) , chứ chưa nói đến làm để kiếm tiền người ta sẽ phải bỏ rất nhiều công sức để phác thảo , sau khi phác thảo xong lại đi nét , đi nét xong rồi thì lên màu ....... bla. bla ..có khi mất cả tuần với cho ra đc 1 bưc ưng ý . mà gặp phải cái thớt với cái giá như thế này , thà làm xong đem lên cho mọi người ngự lãm còn sung sướng và hạnh phúc hơn =)) là làm xong , đổi chất xám của mình lấy 50k :-?:-?
  19. langman

langman Thành viên cấp 1

thể loại typo này khó làm lắm bạn à. Nếu làm như 3 bức như thớt post lên, chắc mất cả tuần để làm quá. Mà cái này không phải dân đồ hoạ nào cũng làm được đâu
  20. huutai

huutai Thành viên cấp 1

Nhìn cái giá hết biết nói gì luôn :(
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn