Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập blend màu theo phong cách chụp không đẹp lắm thì cố gắng làm cho nó xấu hơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi kubeongay, 4/7/14.

Lượt xem: 1,852

1. kubeongay Thành viên cấp 2

Stock của bạn gì đó bên thuviencuoi:

...
    hatay1712Hồng Sơn thích bài viết này.
  2. thank201x

thank201x Thành viên cấp 1

Hậu cảnh làm mờ thêm tí đi.
    Cho thêm bó hoa vào tay cô dâu, nên chuyển cái váy sang màu trắng.
    ~ Màu của bạn nhìn buồn lắm! ~ bạn thêm mấy cái hiệu ứng ánh sáng, bokeh cho lung ling, lãng mạn vào.
    hatay1712kubeongay thích bài viết này.
  3. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

thank201x bạn bớt chút thời gian cho mình mở rộng tầm mắt được không? theo mình những cái bạn vừa nói chỉ là lý thuyết chứ nói thường dễ hơn làm vấn đề có hợp với ảnh không đã. Bó hoa thì đương nhiên phải cho thêm còn đây ko phải cái ảnh của mình nên mình chỉ làm đến đó thôi. Không phải bảo thủ nhưng mình thực sự muốn thấy tác phẩm của bạn, chuyện làm mờ hậu cảnh không phải lúc nào cũng đẹp và cần thiết
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/7/14
    viethq thích bài viết này
  4. viethq

viethq Thành viên cấp 2

thank201x Bạn tạo nick mới đặt lại cái tên cho đúng chính tả đi rồi ý kiến ng khác nha bạn, bó tay bọn trẻ trâu, toàn nói cho sướng mồm chứ làm dc bao nhiêu.
    kubeongay thích bài viết này
  5. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Màu đẹp quá kubeongay ạ, bạn viết tut này đi, ở đây mình chỉ không thích cái blur ở trên và dưới thôi, ,blur ở trên đột ngột và mạnh tay quá. viethq , nếu sai chính tả thì kubeongay cũng bị sai chính tả đó
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/7/14
    viethqkubeongay thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn