Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập blend thử kiểu vintage

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi SBSden, 11/3/13.

Lượt xem: 2,303

1. SBSden Mới đăng kí

Mình thường ít blend do làm không khéo, vừa nãy đi đám cưới người bạn chụp được tấm ảnh cũng thấy thích nên blend thử theo một số bài hướng dẫn. Mong được chỉ dẫn thêm. Và cũng cảm ơn các tác giả đã có các bài hướng dẫn hay cho dân mới tập tành.

...
    Đỗ Xuân Vũ thích bài viết này
  2. JunPham

JunPham Thành viên cấp 1

ám màu quá bác ạ ...

bản thân em nhận định thì với màu của stock thì blend kiểu gì nó cũng xấu đi :|
  3. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Góp vui 1 tấm ha ^^!
    Bờ len màu ngược lại vs chủ thớt :))
    Designztjljgj thích bài viết này.
  4. tjljgj

tjljgj Thành viên cấp 2

mình nghĩ màu vintage là thể loại màu tối chứ không phải sáng như vậy đâu bạn
  5. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Cái này đâu phải vintage đâu, với lại kiểu màu ảnh này theo mình là vintage ko đẹp, làm nó nhạt màu lại hoặc gần như trắng - đen có lẽ sẽ đẹp hơn.
  6. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Đó là lý do mình quậy màu sáng :))
    Vintage là kái giống giề mà ko cần biết ý nghĩa của nó ng` ta cũng áp đặt lên mọi tấm ảnh thế hả... hơi bị theo trào lưu rồi ;;)
  7. Designz

Designz Thành viên cấp 1

nghịch tí :D

Ủng hộ diễn đàn