Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập tành làm banner mấy bác góp ý em với ! (Không ổn tí nào cả ! Haizz )

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi BíĐỏ, 17/12/15.

Lượt xem: 2,757

1. BíĐỏ Thành viên cấp 3

...
    tulamK.Trang thích bài viết này.
  2. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Tổng thể thì... quê quá...
    Bạn thả vội đối tượng vô thôi à... Style này 2016 ko phù hợp nữa đâu. Trừ khi bị sếp nhà nước o ép chứ ko nên giữ những kiểu thiết kế lòe loẹt như vậy trong tâm trí nữa #-o
    anka thích bài viết này
  3. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Uầy ! Cái này theo kiểu người ta thích ! Mình ko thể làm gì hơn =))z
  4. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Người ta thích thì mình nhích thôi BíĐỏ, like
  5. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Vậy góp ý gì nữa?
    thread này nên đổi tên đi :(
  6. Bà Cô

Bà Cô Thành viên cấp 1

đơn giản như đang giỡn.. nhưng thích thì chịu!!<:-P
  7. duythanhuct

duythanhuct Thành viên cấp 1

Bạn làm mình nhớ đến năm đầu tiên m đi làm SEO :D
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  8. ARCLINE

ARCLINE Thành viên cấp 1

Hầy, đã phải làm theo ý người ta,ko thể làm chủ tình hình mà còn cả gan dám hỏi nữa !
    Phen này cao nhân tắt thở vô phương trị rồi ! :D
  9. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

=))z Lâu lâu làm pic Scandal =))z ! Mà em thấy nó xấu kinh khủng , bảo em làm , em cũng ngại lắm ! Rõ khổ .
  10. anka

anka Thành viên cấp 2

Con mắt ông nào duyệt file này thì phải nói trình quá cao.. anh em trong group này theo không nổi đâu bạn. Cứ z mà nhích nhanh chứ ổng đổi ý là mệt nữa.. :3
  11. MichaelDinh

MichaelDinh Thành viên cấp 2

Quả thật là không ổn =))
  12. PHẠM QUẾ

PHẠM QUẾ Thành viên cấp 1

Thật ra BíĐỏ thấy mọi người công kích dữ quá nên mới đá quả bóng sang sếp cho đỡ ngại ngùng thôi. :3
    Chứ sếp nói: "em làm cho công ty cái banner Tết nhé", thế là Bí nhà ta lên phương án, ai ngờ sếp duyệt luôn.. Điều đó chứng tỏ đây là ý tưởng của Bí. :))
  13. lamnguyen404

lamnguyen404 Thành viên cấp 1

Gurl bác nói em mới để ý !! =))
    Ra đường nhìn mấy cái poster, băng rôn của mấy sếp nhà water ... toàn vậy :))
    Sến 1 cây...... !
  14. vanminhcq

vanminhcq Mới đăng kí

Cái quan trọng là mấy ông sếp ông ấy thích chứ mình có thích cũng không ăn thua. Bạn làm mình nhớ lại h này năm ngoái làm cái banner bị sếp trê lên trê xuống đến khổ mà trong khi đó nhờ ý kiến mấy thằng bạn chuyên làm nó kêu quá ổn rồi, T_T
  15. MichaelDinh

MichaelDinh Thành viên cấp 2

Nói chung cũng là thành công của thớt, vì thiết kế là cho khách hàng dòm, khách hàng chịu là thành công rồi, nhưng style thay đổi từ từ đi =)) lúa quá
  16. long ngo

long ngo Thành viên cấp 1

17. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Lại phải làm một bài có tiêu đề "Xin góp ý nhưng mà khách hàng thích" =))
  18. tulam

tulam Thành viên cấp 2

Góp ý nhỏ!
    - hình ảnh nên đi vector thì vector hết hình ảnh thì hình ảnh hết ko nên hoa thì hình còn các thứ khác lại vector nhìn ko đồng bộ
    - text màu sắc cho đồng nhất hơn và cho đứng riêng lẻ đừng chồng lên các thứ khác chắc sẽ ổn :)
  19. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Uầy uầy , Tất nhiên là có làm theo phong cách tây ! Uh thì rất tốt nhưng than ôi thì Sếp rất tiếc ! @@!

Ủng hộ diễn đàn