Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập tọe Blend! anh chị em góp gió nhé!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi iLucifer, 17/10/12.

Lượt xem: 4,200

1. iLucifer Mới đăng kí

hí hí. em có cái ảnh chụp với chị gái từ lâu. Mang blend mọi người góp gió cho thành bão nhé! Quên mất! Hdd em mới cháy nên mất hết font chữ rồi. ^^. Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ :*
    Stock

After

...
    HSPxnox1becoi1 thích bài viết này.
  2. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Có lẽ bạn làm blend theo TUT hướng dẫn hả? Chất lượng màu sắc thì mình thấy cũng ổn rồi, nhưng cái vấn đề của bức ảnh này là khung cảnh mà, phải làm nhòe cảnh rồi blend vì nhiều cảnh thô và xấu quá
  3. iLucifer

iLucifer Mới đăng kí

Xin thề là em không theo tut nào cả :D
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

Chỉ thấy 2 MOD đều đẹp thôi :)
  5. thangdt6

thangdt6 Mới đăng kí

mới học blend động viên tinh thần cái :)
  6. iLucifer

iLucifer Mới đăng kí

Không phải là mới thím ạ mà hơn 1 năm nay rồi =))
  7. cudyandem

hơn 1 năm mà blend như vầy à? Trước khi blend phải làm hậu cảnh trước đã chứ. pó tay ;))
  8. iLucifer

iLucifer Mới đăng kí

Thím ơi. Cái gọi là làm phần hậu cảnh người ta gọi là retouch nhé. ^^
  9. cudyandem

K gọi mình = thím! =;
  10. iLucifer

iLucifer Mới đăng kí

ak vâng :D :D :D em xin lỗi. Theo em thấy blur background thì chỉ blur những pic có khoảng background rộng phía sau thôi. còn như stock của em blur phía sau thù quá tù túng bức hình :D
    cudyandem thích bài viết này
  11. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Ui cái set đồ của chị mẫu xinh chưa kìa...váy <3 đôi giầy nữa<3 đáng iu quá [​IMG][​IMG]
  12. cudyandem

Bố khỉ, đúng là gái có khác, thấy đồ đẹp là hoa hết mắt =))
  13. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Người ta xin gió thì mình cho gió [​IMG]

// em thấy background đâu đến nỗi thô và xâu lắm đâu hả bác 'đếm cu' .Cá nhân em thấy Background này ko có chiều sâu, blur nhìn chắc xấu :P
  14. cudyandem

Cái ấy cứ isis mà giã, nhanh gọn, cái rào chả xấu lòi ra, rồi ảnh gì mà tòi ra cả dãy mảnh chai kia nhìn gớm bỏ xừ còn đâu là nghệ thuật nữa
  15. xuangiang1011

Khiếp quá bác, ảnh này mục đích làm ảnh kỉ niệm tặng bạn gái thôi mờ, đâu có cần quá nghệ thuật chứ :| Ảnh chụp cũng ko có set-up gì nữa chứ :|
  16. Bót

Bót Thành viên cấp 2

cho bạn cái này nhá :), muốn ảnh blend đẹp thì phải kiếm phong cảnh đẹp thôi bạn ợ :)
  17. cudyandem

chị nó đấy, k fải bạn gái đâu =))
  18. xuangiang1011

19. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Con người yêu cái đẹp mà bác......[​IMG]ai chả thế p/s: vâng em tuổi khỉ,bố của em cũng tuổi khỉ lun ạ =.='[​IMG]
  20. Bao Khuyen Nguyen

Bao Khuyen Nguyen Thành viên cấp 1

màu này đẹp nè, mà hình như mẫu bị ám màu
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn